Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh ngược sáng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyendung.cck, 24/5/13.

Lượt xem: 3,088

1. nguyendung.cck Thành viên cấp 1

Ảnh này em chụp sau nhà em..mod là 2 đứa bạn... em thấy nhìn hay hay lên úp lên đây để các bác cho ý kiến. :)[​IMG]

...
  2. Vẫn còn thấy khuôn mặt , chưa hẳn ngược sáng lắm , làm sao cho cả nguyên người lẫn khuôn mặt tối luôn :))
  3. nguyendung.cck

nguyendung.cck Thành viên cấp 1

lamnguyen207 đây là ảnh gốc bạc ạ... chắc em RT lại chút là nó đen ngay mà... :D
  4. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

Nếu là bức ảnh này mình nghĩ nên để chế độ căn bằng sáng điểm hay trung tâm,khi đó mặt trời chiếu vào thế kia nó sẽ đen sì, rồi cho 2 bạn ở tư thế hôn nhau nhưng ko hôn mà 2 ng như đang cùng hôn vào mặt trời đó, ngu ý thế thôi :)
    nguyendung.cck thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn