Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Áo Dài Nữ Sinh- Các Anh CHị Nhận Xét GIùm Em :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Goal Posiedon, 3/12/13.

Lượt xem: 2,566

1. Goal Posiedon Thành viên cấp 1

Dưới đây là 1 vài pic Demo Áo Dài của em,là tay ngang chưa qua trường lớp chỉ học PTS trên GG thôi nên có j sai sót a c thông cảm.Nhận xét nhiệt tình giùm e nha,sẵn share e mấy tut chỉnh da cho Mod với,e thấy chưa ăn ý về màu da với Mod chưa đc nổi bật lắm :3
    [​IMG][​IMG][​IMG]

...
  2. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

Mụn còn y nguyên kìa bạn, sao k xóa mụn đi
  3. Goal Posiedon

Goal Posiedon Thành viên cấp 1

Làm Xị Đi e chưa biết cách xóa s cho nó chân thật hết,a có tut nào chỉnh màu da đẹp share e đc k
  4. lee_suki

lee_suki Thành viên cấp 2

ấn tượng với phong nền..! :D bạn làm nền nhẹ nhàng với chỉnh da tí cho hợp xem sao :D
    Goal Posiedon thích bài viết này
  5. Goal Posiedon

lee_suki tks a :D e chỉ mới biết chỉnh blend thôi chứ chưa biết chỉnh da,a share cho e mấy cái TUT với
    À mà mấy a c cứ gọi e là e,e chỉ mới lớp 10 thôi v cho nó thân mật :D
  6. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Thứ nhất là bỏ cái blur như thế kia đi nhé, nhìn ảo lắm.
    Thứ hai là chịu khó làm da làm dẻ cho mẫu đi nhé, nhìn thế kia kinh bỏ xừ :-ss
    Thứ ba là có thể bỏ cái water mark đi ko?
  7. Goal Posiedon

jynftu :D e chỉ mới biết chỉnh blend thôi chứ chưa biết chỉnh da,a share cho e mấy cái TUT với
    e sẽ rút kinh nghiệm cái wm tks a
  8. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Search google ra 1 đống mà, làm mịn da với tăng sáng da mặt lên chứ thế kia là dìm mod rồi.
  9. lee_suki

10. Goal Posiedon

CHo e hỏi là mình chỉnh sáng da vs xóa mụn trc hay là blend màu trc ạ
    Và h mấy a có rảnh ko e share cái stock r làm mẫu cho e 1 cái thử ạ chớ e thấy mấy blend màu này chưa hợp với áo dài lắm :)
    lee_suki thích bài viết này
  11. lee_suki

xóa mụn trc.. blend nhẹ nhàng. cũng là vừa chỉnh màu da luôn..! sau thik lend gì thì cứ việc nhưng chừa cái da ra là ok.. :D/ đó kinh nghiệm thôi!
    ( thường thì làm blend cho đến khi nhìn da đẹp thôi.. đừng chú trọng quá vào phong nền- cho ng mới bắt đầu )
  12. Goal Posiedon

Có vẻ hơi ngu nhưng cho e hỏi chừa da ra làm s ạ :">
    lee_suki thích bài viết này
  13. lee_suki

e cứ làm blend thường đi..! chỉnh màu lung tung loạn xạ đến khi nhìn dc mắt thì thôi :)
    chỉ xóa mụn vs lên màu thế thôi. cái đó sau này e làm chỉnh màu, đọc mấy tut hướng dẫn là tự học đc thôi :) cố lên !! Goal Posiedon
  14. Goal Posiedon

Tks a nhìu,e thích ngành này lắm,sẽ luôn cố gắng ko ngừng để phát triển,luôn ủng hộ và giúp đỡ e nha a,đây là lần đầu e tham gia 1 4rum nên còn hơi lo lắng sợ bị ném gạch ^^ lee_suki
  15. Thiên Qủy Dã Qùy

Thiên Qủy Dã Qùy Thành viên cấp 1

mình cũng mới tham gia nên cũng muốn học hỏi thêm nhiều cái nên bạn có kinh nghiệm gì gì thì share cho mình ké phần nhé ...hjhj
  16. Goal Posiedon

2 ta đều là newbie nên chính là học hỏi ở mấy a e trong 4rum chớ mình cũng chưa có kinh nghiệm j để share cả cốt là học ở a Google and Vietdesigner này thôi :D
  17. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

nhìn nó cứ ảo ảo sao sao ấy...
  18. Goal Posiedon

e Blurs hơi quá tay ạ 2 ý kiến nói r nên để e rút kinh nghiệm :D
  19. lee_suki

vào đây http://forum.vietdesigner.net/forums/blend-mau/
    chọn 1 bài .. lấy luôn ảnh trong tut (chụp ảnh màn hình luôn- chất lượng hơi kém nhưng mới bắt đầu cũng toàn làm thế) . làm theo tut. nhìn màu giống là ok :D :D. làm nhìu sẽ có hứng thú .:)
  20. c0meback.t0me

c0meback.t0me Thành viên cấp 1

Bác làm e thấy ảo quá
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn