Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Autumn girl

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi cuchuoi8kg, 28/8/14.

Lượt xem: 1,940

1. cuchuoi8kg Mới đăng kí

Một vài tấm ảnh cũ em chụp cô bạn cách đây 2 năm bằng em compact cùi bắp Pn dmc ls80, :))

...
    hatay1712 thích bài viết này
  2. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

mình không rành về ảnh lắm. nhưng cả cái bộ ảnh được mỗi cái ảnh đen trắng (ảnh số 3) nhìn tạm được, còn lại bị bết hết màu bạn à, với bạn cho blur khi chỉnh sửa nhiều quá hay sao, nhìn màu sắc nhờ nhờ không đẹp, hì :D, cố gắng bạn nhé
    cuchuoi8kg thích bài viết này
  3. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Sao mình thấy vài ảnh có lớp màu xanh mờ mờ ?
  4. cuchuoi8kg

cuchuoi8kg Mới đăng kí

learn.by.hard Tks bác ạ ;)
    vanthao171088 Đúng rồi bác, em làm bết màu quá, cái váy xanh bị hỏng màu nên em phải dùng cái "lớp màu xanh xanh mờ mờ" đó :) em sẽ rút kinh nghiệm ạ :)
  5. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Pic2 nhìn màu sợ thật. ợ ợ.
    Các viền tím xanh xung quanh kia là sao nhỉ?

Ủng hộ diễn đàn