Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bắn linh tinh, lần đầu đăng ảnh các bác chém nhẹ nhẹ giúp e

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ZinhTocDo, 19/10/14.

Lượt xem: 1,921

1. ZinhTocDo Mới đăng kí

Cái này là do e bắn linh tinh bằng đt thôi, blen thì theo mấy cái tut trên mạng vs cái Creative Studio trên đt. E chỉ mún đăng cho các bác chém cho e mau tiến bộ thui ạ :)

...
  2. ZinhTocDo

ZinhTocDo Mới đăng kí

không ai quan tâm e à :'(
  3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

ờ ... mình ko thấy ấn tượng với gam màu của bạn, trông nó nhợt nhạt, với lại cái tiêu đề dễ gây hiểu lầm quá :-&
    ZinhTocDo thích bài viết này
  4. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

Bác nên chụp theo chủ đề và up lên cũng nên theo chủ đề
    Đó là ý kiến cá nhân mình thôi :D
    Mình thích tấm 3 nhất :3
    ZinhTocDo thích bài viết này
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Voãi #3 nói chuẩn chưa. Biết ngay là thế nào cũng có những cái đầu óc trong sáng à nhầm đen tối mò vào đây vì cái "tít" mà. Như mình chẳng hạn =))
    Hà BơZinhTocDo thích bài viết này.
  6. ZinhTocDo

ZinhTocDo Mới đăng kí

dù s cũng thank các bác, e sẽ rút kinh nghiệm, mai mốt e sẽ đặt cái tit giật hơn nữa:P

Ủng hộ diễn đàn