Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bấy lâu nay tìm hiểu về đồ họa . . .em nhận ra 1 điều rằng " Em không có khiếu đồ họa "

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi H_Design, 25/11/13.

Lượt xem: 2,739

1. H_Design Banned

Haiz nản quá . . . Có pro nào nâng kém miễn phí không nhỉ :(

...
  2. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Là nâng cái gì anh
  3. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

Lập topic kiểu này thì sớm ra đảo
  4. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Bấy lâu nay tìm hiểu về đồ họa . . .em nhận ra 1 điều rằng " Em không có khiếu đồ họa ......

Haiz nản quá . . . Có pro nào nâng kém miễn phí không nhỉ

Hj đọc cả tiêu đề nữa em mới hiểu, nâng kém là gì ...
    PTS chủ yếu là dủng thủ thuật che mắt người khác thôi, nếu hiểu được nó rất đơn giản, em học nó chỉ mất 3 tuần thôi mà ở đây là em tự học không ai chỉ hết, em học từ lúc có con portable của cs3, em vô tình sợt thấy nó và ủm luôn nên bây giờ đưỡc z, anh muốn học thì em chỉ cho đảm bảo 2 tuần thôi, có người khen ảnh của anh xuất bản, nhưng trong tâm anh thì hĩu rõ bản chất của nó ( nói trước ) là không đúng và không nghệ thuật nhưng người khác nói anh là 1 pro :)) cần thì pm em, em có sẵn 1 con cs3 luôn khá đầy đủ cho việc làm ảnh, tích hợp plugin, các fillter và preset chỉ có 50mb, blugin thì có 2 chính là net ima và mask nhưng mở cs3 lên là xài thui chứ không cần setup
    hoanglee1593 thích bài viết này
  5. scomkimanh

scomkimanh Mới đăng kí

Đồ họa hay họa đồ . Nghe chừng khó phết nhỉ ?
  6. H_Design

H_Design Banned

Quen Xài photoshop cs5 thôi . . . . Ckỉ là học vẽ chibi wàj mà vẩn vẽ xấu :P
  7. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

hjx, cầu mong bác ra đảo yên bình
  8. H_Design

H_Design Banned

Thế cũng ra đảo à @@!
  9. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

chưa biết có thể học tiếp, còn bạn thực sự cảm thấy mình ko có năng khiếu về đồ họa thì mình khuyên bạn nên dừng cuộc chơi tại đây, hảy tìm cho mình nghề nào đó phù hợp và tạo cho bạn niềm đam mê. chào thân ái quyết thắng;))
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Tại sao lại có 2 topic trùng nhau và nội dung nhảm thế này nhỉ? Giúp em với nào mgr
    Tý Ngáo thích bài viết này
  11. mgr

mgr Cựu quản trị

Dù Kun VietDesigner thực ra chỉ có 1 thôi nhưng mod snowpjece khi di dời đã để lại 1 bản sao (mặc định). Mai thì hết ^^!

H_Design mình cảnh báo bạn: thứ nhất, cách dùng từ, viết chữ của bạn không phù hợp! Thứ 2, cứ vào các topic ''Up'', ''Up'' spam! Để làm gì? Còn vi phạm thêm 1 trong 2 điều trên thì mình sẽ ban thẳng tay! Còn bị mod nào ban trước khi mình ban thì ráng chịu.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

mgr khỏi cần phải cảnh báo, thành phần như thế này cứ ban thẳng tay :)
    mgrHồng Sơn thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn