Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bác nào chỉnh giúp e mẫu hồ sơ này với, e xin hậu tạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi tonyhoang195, 24/2/13.

Lượt xem: 2,923

1. tonyhoang195 Thành viên cấp 1

E ngồi mãi chẳng thấy ý tưởng gì khác đành up lên nhờ các bác giúp e vậy

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình năn nỉ bạn có thể nói rõ giúp là giúp cái gì ko ?
    conmeohenmgr thích bài viết này.
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Thay vì để cái phim ở 1 góc nhỏ bạn có thể làm cả trang bìa làm cuộn phim đó. Mình thấy sản phẩm cảu bạn đơn giản quá.
  4. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

Bạn cứ quăng lên và nói chỉnh hộ, bạn phải nói rõ là bạn đang làm cái gì chứ, áp phích quảng cáo hay vé mời tham dự chương trình bình chọn TOP 10. Mình nói thật là thái độ làm việc hời hợt của bạn như những gì bạn đang thể hiện ở trên.
    P/S: nghĩ thế nào nói thế, ko mang tính chất dạy khôn!
  5. tonyhoang195

tonyhoang195 Thành viên cấp 1

Xin lỗi các bác, e xin tóm tắt như sau ạ: công ty giao e làm cái Hồ sơ chào mời khách hàng và hình ảnh ở trên là trang bìa , e mới học Illus nên chỉ làm được có thế :((
  6. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

Hi Bác Tonyhoang195 !
    Mình có vài lời góp ý:
    Thứ 1 là bạn muốn làm 1 bìa hồ sơ để giới thiệu về Cty thì bạn phải để tên Cty, slogan Cty tiếp theo mới để tiêu đề nội dụng (chữ to nhấn mạnh tạo line cho đẹp ).
    Thứ 2 bạn thiết kế quá đơn giản chưa hoài hòa tông màu (trước hết bạn phải hướng mình theo tông màu nào rồi mới đi tiếp được), cuộn phim trên bìa hồ sơ không ấn tượng.
    Mong bạn hoàn thành tác phẩm và up lên cho mọi người xem nhé....^^

Ủng hộ diễn đàn