Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bác nào rảnh có thể des hộ em 1 tấm hình để in làm phông bạt đám cưới đc ko ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ayo, 16/10/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,670

1. Ayo Mới đăng kí

câu hỏi như tít :D
    chả là đứa bạn em có nhờ đi làm cho nó cái phông cưới, mà em tìm hiểu trên mạng phông cưới màu mè quá, ngoài tiệm cũng zậy,
    bác nào pro des cho em 1 tấm đc ko ạ, chỉ cần đơn giản thôi ko cần màu mè, đơn giảm mà đẹp là đc
    ảnh đang chụp nên chưa có, các bác cứ để chỗ nào cần add ảnh, add text em tự add zô cũng đc :D
    cám ơn trc ạ

...
  2. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Cháu chệu quả này :))
  3. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Bạn muốn làm một cái phông cưới. Ảnh bạt. Cái đó rất đơn giản. Nhưng bạn nên chọn phong thiên nhiên. Bải cỏ, bải biển rồi chỉnh sửa thêm text. Thường là bải cỏ sẻ hợp hơn
    Mổi vùng mổi phong cách. Miền trung miền nam hay bắc mà biết để làm
    Mình người miền trung nên ảnh bạt phong nền là thiên nhiên màu xanh cho bắt mắt + với file chỉnh sửa cô dâu chú rể màu hồng phấn. Bọn in ảnh bạt sẻ cho ra sản phẩm đậm màu. thường là như vậy. Thank
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Ra tiệm đi bạn,.cả đống mẫu cho bạn chọn,.nếu mẫu bạn chọn mà có chỗ ko ưa thì có thể nói cho nhà thiết kế để họ fix cho bạn mà.
  5. Ayo

Ayo Mới đăng kí

cám ơn mọi người nhé :D
  6. Nhạt Phai

Nhạt Phai Thành viên cấp 1

tốt nhất vẫn là ra quán..:)
  7. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Vẽ hình đám cưới chibi cho có 1 đám cưới dễ thương :"D
  8. Bao Khuyen Nguyen

Bao Khuyen Nguyen Thành viên cấp 1

vẽ đi bạn ui