Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Bacvo] Sai Gon street girls

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Bacvo, 1/11/13.

Lượt xem: 2,386

1. Bacvo Thành viên cấp 3

Một số ảnh chụp được khi bệt ở nhà thờ Đức bà vào chủ nhật tuần trước.
    Trong lần trước mình post 1 topic chủ yếu về still life, lần này mình xin post tiếp phần Đời thường của các bạn trẻ ở SG.
    Topic trước: http://forum.vietdesigner.net/threads/bacvo-week-43-13-mot-sang-o-bet.39540/
    #1. Bệt là nơi gặp gỡ của bạn bè:
    #2. Bây giờ mình mới hiểu "nàng thơ" là gì :D
    #3. Cô ý chụp bạn bè, và mình chụp...cô ý :D
    #4. Vào ngày thứ bảy, chủ nhật, nếu siêng dậy sớm và vác máy ra đây, bạn sẽ có nhiều cơ hội ngắm giai xinh - gái đẹp :D
    #5. Trong Bưu điện TP
    #6. Phong cách ăn bận của các bạn trẻ
    #7.
    #8. Gấu của ai thì vào nhận :D
    #9. Cô dâu "lẻ loi"
    #10. Hẳn đây là fan của Katy Perry (roar)
    #11. Bị phát hiện...
    #12. [​IMG]
    #13. [​IMG]
    #14.
    #15.

Xách máy lên và đi, chẳng biết điều gì đang đợi bạn phía trước ;)

...
    nhtra, mlouis1997Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

mình xin nhận xét thẳng và thật là ảnh bạn chụp nhiều mà chiều sâu thì thiếu hẳn. ảnh streetlife là ảnh đời thường nhưng cũng nên có những tầng nghĩa nào đó, chứ những ảnh bạn post toàn là thứ mà bất cứ ai cầm máy ra ngoài bệt đều có thể chụp được!
    CốmHiwatari Kai thích bài viết này.
  3. Bacvo

Bacvo Thành viên cấp 3

4. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Mình không chụp nhiều, và cũng không chụp đẹp. Về mảng streetlife thì xin mạn phép giới thiệu bạn group này: https://www.facebook.com/groups/streetintheworld/. Rất nhiều ảnh đẹp để chúng ta có thể học hỏi.
    Những shot hình ở trên của bạn góc máy không lạ, hình đơn giản không có điểm nhấn thậm chí còn rung-nhòe nét... nếu vẫn cứ chụp những shot như vậy thì thật sự là chỉ hao màn trập chứ không được lợi lộc gì mấy đâu bạn!

Ủng hộ diễn đàn