Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bãi đá sông Hồng ,mới chỉnh gần đey ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi th4nhco0l, 21/10/12.

Lượt xem: 3,557

1. th4nhco0l Thành viên cấp 2

ảnh này là của mấy cô bạn nhờ chỉnh hộ, tự rút kinh nghiệm text còn chưa đẹp nhắm :">

...
    lorenpocathethuy.it thích bài viết này.
  2. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

trong 2 tấm thì mình thích tấm 1 hơn,chủ thớt cho hỏi cái ni blend theo kiểu hoàng hôn hay bình mình đây. :-w
  3. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

em xem ảnh này thấy tự dưng da mặt mẫu mờ tịt, ảo ảo nên không thích lắm
    còn màu thì thấy vùng sáng lên màu hơi đậm
  4. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

hoàng hôn bạn ạ :P
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Thật sự thì màu xấu quá bạn ạ :(...ko muốn chê đâu cơ mà đây là điều đầu tiên mình nghĩ đến khi xem ảnh.
    Bạn làm mất hết sự trong của ảnh, và độ tương phản thì quá thấp,nhiều chi tiết bị ám màu, mất màu...nhìn như hình chụp bằng điện thọai vậy...
    Da mod cũng bị ám quá nhiều...trông cứ làm sao ấy
  6. th4nhco0l

oh, cảm ơn bạn đã góp ý :))
    thanhluan thích bài viết này
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Tham gia diễn đàn bao lâu rồi mà còn có chuyện viết tiêu đề mà ko chịu viết hoa chữ đâu tiên đây?

Đã fix!
    th4nhco0l thích bài viết này
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Thích mỗi cái làn da của Mod :)
    th4nhco0l thích bài viết này
  9. th4nhco0l

hjx, e hok để ý, lần sau e sẽ rút kinh nghiệm ^^
  10. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Cảnh đẹp, mẫu cũng xinh. Vậy tại sao bạn cứ phải kéo 1 mớ màu vào tấm hình, thay đổi đi cái gốc của nó vậy? Da mẫu bây giờ xám xịt, ảnh đục, tương phản không có. Nhìn tấm ảnh chẳng có 1 chút "sống" nào cả.
    hanh_demon thích bài viết này
  11. th4nhco0l

=.= ảnh đục sẵn r bạn ạ, ảnh là chụp =máy kts . còn màu mè là theo ý ng nhờ.
    lorenpoca thích bài viết này
  12. lorenpoca

lorenpoca Thành viên cấp 1

Mod xinh quá,màu dịu nhẹ! like nhé :D
  13. Thắng NT

Thắng NT Mới đăng kí

Bạn cho cái stock lên đây đi :D

Ủng hộ diễn đàn