Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bài viết Hot nhất tháng này nè

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lanhatkhoakl, 1/9/14.

Lượt xem: 2,788

1. lanhatkhoakl Mới đăng kí

Trước tiên tao muốn chửi ban quản trị.
    Nhẹ nhàng có, mất day có, van xin có, chửi thẳng mặt có.... chỉ với 1 yêu cầu nho nhỏ là xóa giúp các bài t đã đăng hoặc xóa cmn cái fucking account này . Cái việc cỏn con như thế chỉ vài thao tác nhấp chuột mà làm không được nghĩa là sao? Đây là cái diễn đàn chứ không phải cái bãi rác. Các bài đang xàm xàm đã up mà sao ko xóa mẹ nó giùm 1 cái?! Thật sự thì cái thằng đã đang nó cũng éo biết gỡ nên nó đã năng nỉ rồi, h tới lượt tao thì tao cũng chửi rồi. Điều cmn lệ lằng nhằng của 4rum cũng vi phạm rồi sao ko xóa cmn cho rồi đi cho phẽ?
    Tại sao cứ muốn làm ảnh hưởng không tới cảm giác của những người đang đọc bài viết này? Biết học đang khó chịu lắm hok hả mấy thằng quản trị? Trả lương mn làm cái gì? Thực hiện nhiệm vụ của mình đi chứ cho vẹn cả đôi đường?

...
    Dân Tộc MườngLaad Design thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bạn vui lòng cho tôi biết lý do vì sao bạn muốn xóa topic? Nếu lý do hợp lý tôi sẽ xóa, đây ko phải là cái chợ, bạn muốn gì chúng tôi phải thực hiện theo!
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Hahaha, bác Dư quá cứng :D Thể loại này nó cứ giống mấy phò điên, cởi truồng chạy ra đường rồi la lên : Hiếp tao đi, hiếp tao đi, năn nỉ mà hiếp tao đi :D
  4. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Có cá tính
  5. có chí khí
  6. Cám Dỗ

Cám Dỗ Mới đăng kí

Thanh niên cứng của page
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Tôi châm 1 điếu thuốc,rít 1 hơi thật dài, nhâm nhi ly cà phê. Đọc bài của ông, và tôi nghiệm ra rằng:
    NHìn vào những lời nói vô văn hóa đó, tưởng chừng nó không có ý nghĩa gì, đọc thật kĩ lại mới thấy rằng đọc xong tôi cũng chẳng hiểu ông muốn nói cái gì nữa!!!
    Hay nói cho sướng mồm à ?
    dqphong0110 thích bài viết này
  8. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Nó năn nỉ kìa, hiếp nó ngay thôi các mod =))
  9. Cjtzzyhenzy

Cjtzzyhenzy Thành viên cấp 1

Hình như đầu của thớt có thành phần giống đầu con tôm :D 1 vài click sao ko tự làm đi mà đi nhờ -.-
  10. Lê Kim Tùng

Lê Kim Tùng Thành viên cấp 1

không có lửa sao có khói
    nói chung phải hiểu vấn đề mới phán đc các bạn ak.đừng có hùa theo
    hatay1712 thích bài viết này
  11. Sun

Sun Mới đăng kí

Lê Kim Tùng ý bạn là do BQT diễn đàn sai nên người ta mới vậy???? diễn đàn này có bao nhiêu thành viên, và sao các thành viên khác không ý kiến gì mà chỉ có mỗi cậu này thôi????
    Các thanh niên giờ thực sự quá manh động, với những hành động chí phèo như này thì cứ để đó mà cho mọi người nhìn vào!
  12. Sun

Sun Mới đăng kí

banbaonylong phải thằng cu này mời cưng ban ko =)))))
  13. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thằng ku Sun não cá hay sao ấy nhỉ, hôm bữa mới tag nó vào ảnh
  14. Sun

Sun Mới đăng kí

chỉ nhớ là có thằng kêu ban thôi chứ nhớ thế quái nào được tên nó là gì :|
  15. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

chủ thớt muốn đóng topic nào mà căng thẳng thế? tò mò quá!
  16. Lê Kim Tùng

Sun cái đó mình cũng chịu.cần phải tìm hiểu tiếp là "tại sao chỉ có mỗi cậu này" nữa.chắc hồi sau sẽ rõ :v
  17. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hà BơMr.Zer0 thích bài viết này.
  18. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ông tùng nói chuyện buồn cười, giờ đang hỏi chủ thớt có vấn đề gì, nói không rõ, cứ chửi như Chí Phèo!
  19. Lê Kim Tùng

thế mới phải tìm hiểu.các ông cứ hùa vào đánh thế thì ai mà dám ra mặt nói @@!
  20. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

khi nào tao đc trả lương thì tao ban theo yêu cầu nhé \:D/

lanhatkhoakl
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn