Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạn nào giúp mình phục hồi ảnh cũ của bà ngoại với !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi GraceNg, 28/11/12.

Lượt xem: 6,039

1. GraceNg Mới đăng kí

Lục mãi mới được tấm ảnh cũ của bà ngoại mình (trong ảnh có mẹ mình thời còn bé tí ), nhưng bị hư mất. Vì không có tài năng gì trong lĩnh vực này nên mạo muội lên đây nhờ các bạn giúp đỡ. Các bạn cố gắng phục hồi ảnh này giúp mình nha, mẹ mình chỉ có tấm ảnh này chụp chung với bà ngoại mình thôi....
    Thanks các bạn nhiều nhiều :x

...
  2. GraceNg

GraceNg Mới đăng kí

Bạn nào làm giúp thì giúp luôn mình chỉnh lại mắt của bà ngoại mình, hình như hơi lé ^^. Thanks !
  3. Đạt Xitroo

Đạt Xitroo Thành viên cấp 2

up File gốc đi bạn em thử xem ntn
  4. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Sao lại nói mắt bà ngoại lé............ very stupid!! :-<
  5. xemnhaquaweb

xemnhaquaweb Banned

Hậu tạ thì chắc có ng giúp. Uống nước lã để làm vc thì sao đẹp được :))
  6. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Giá cả thế nào bạn [​IMG]
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Chà chà,.làm ảnh cũ siêu ghê,.mấy cái chỗ gấp,nhăn ảnh y như thật luôn :like: ;))
  8. GraceNg

GraceNg Mới đăng kí

Bạn ơi file này là mình scan ra đấy, chứ không có hình gốc đâu
  9. GraceNg

GraceNg Mới đăng kí

Nói thế có lẽ không phải lắm, nhưng mình nghĩ sao nói thế, với lại bà mình cũng bảo thế mà, thôi rút kinh nghiệm vậy.....:(
    Nhưng nói thế không có nghĩa mình không tôn trọng bà mình nha, nghiêm túc đấy !
  10. GraceNg

GraceNg Mới đăng kí

Một chầu cafe nha, tùy bạn chọn chỗ nhưng mình ở Q10, HCM đấy :))
  11. GraceNg

GraceNg Mới đăng kí

Ảnh này mình scan từ tấm ảnh nhỏ của bà mình, hok lẽ có người rảnh rỗi úp ảnh giả lên đây nhờ mấy bạn chỉnh sửa sao...???
  12. GraceNg

GraceNg Mới đăng kí

Một chầu cafe nha bạn, mình sinh viên nghèo không tính ra $ được ;)
  13. Đạt Xitroo

Đạt Xitroo Thành viên cấp 2

file gốc tức là bạn rar lại up lên mediafile ý , chứ úp lên đây mình load xuống giảm chất lượng
  14. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

xa quá , thôi hóng người khác làm ;))
  15. kido_celano

kido_celano Thành viên cấp 1

Mình chưa phục chế ảnh cũ bao h nên ko biết lên màu. Mình gửi cả bản chưa lên màu. bạn nào rảnh thì lên màu giúp bạn ấy cho đẹp hơn nhé.
    [​IMG][​IMG]
    saigon_mylove, nicekat06, nguyenthao8118 người khác thích bài viết này.
  16. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

hix hix làm cho bạn thì được, nhưng chất lượng ảnh thấp lắm, làm xong không thể in ra lại hình được. Bạn mang ra tiệm scan kêu nó scan chừng 300 - 600 đi pi ai. Rồi gửi mình file đó thì sẽ tốt hơn.
  17. GraceNg

GraceNg Mới đăng kí

ah, mình không rành về cái này.....:D
    link mediafire đây bạn: mediafire.com/?obbkhfle4fd96i2 (sorry, mình không post bài có link được )
  18. GraceNg

GraceNg Mới đăng kí

File này đạt chuẩn chưa bạn ???
    mediafire.com/?obbkhfle4fd96i2 (link mediafire, thêm www. giúp mình vì mình ko chèn link được )
  19. GraceNg

GraceNg Mới đăng kí

20. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Để mình thử xem :)
    GraceNg thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn