Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bánh hamburger vẫn còn mới nguyên sau 14 năm

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 21/5/13.

Lượt xem: 5,355

1. banbaonylong Ko phải assmin

Theo Dân trí

hạn chế ăn fastfood nhé các bạn...đói wá...:-s
    [​IMG][​IMG][​IMG]

...
    Rahlan, Zhei Kent, damdamcogtu10 người khác thích bài viết này.
  2. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Táo tàu của Khựa chả thế. Hồi nọ đang lúc đói quá vớ được 1 quả trên tủ chén luôn, thế là đơ luôn 1 buổi chiều, người cứ nôn nao khó chịu làm sao ý, không đau bụng, không buồn nôn. Về sau nhiều người bảo nên sợ, không dám ăn đồ TQ nữa.
    Nhiều khi người ta mang táo, lê đến biếu phải nhận cho họ vui. Đến khi họ về thì lại đem vất đi, không dám cho ai cả.
    Mình đã từng đập dập 1 góc quả táo, vứt xuống gầm giường, 1 tháng sau đem ra kiểm tra thì gần như còn nguyên vẹn. Nhà nuôi mèo nên không có chuột, đến gián cũng không dám ăn.
    Không tin bạn cứ thử xem.
    Nhưng liệu thông tin bài báo trên có chính xác không khi Mc là 1 thương hiệu rất có uy tín trên thế giới. Báo chí VN cũng chưa thể tin ngay được.
    sonhaieu, Khả MinhCrz thích bài viết này.
  3. Hero Wings

Hero Wings Thành viên cấp 3

có sợ là chiêu bài nhằm dìm đối thủ của các hãng fastfood khác không :3
    như kiểu tung tin đồn làm giảm uy tín đối thủ :> =)))
    hactyhon thích bài viết này
  4. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

cái gì cũng độc cả, lâu lâu ăn chẳng chết ai, giờ muốn ăn uống sạch sẽ có mà nhịn đói
  5. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

mấy món ăn nhanh vừa dở vừa đắt chứ có ngon lành gì đâu, hơn nữa mình chả biết người ta chế biến như nào cả, có khi họ dùng mấy nguyên liệu ôi thiu xong tut lại rồi làm cũng nên @@
  6. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

ở VN mình thì lúc nào mấy món fast food cũng rất hot :| thấy các bạn trẻ đi ăn suốt ngày mình thì chả dám vì nó quá đắt :"| với cả chả hiểu nó có cái gì ngon nữa, mình còn ko thể nuốt nổi 1 miếng :-<mỡ mỡ, ngấy ngấy, nhũn nhũn
    RainyWarrior thích bài viết này
  7. Truth

Truth Thành viên cấp 1

Tối giờ vừa xơi 1 góc pizza.... nhạt phèo, vô vị....
    Khuyên mọi người hông nên ăn những thứ tây tây thế này, có tiền thì ăn hàng xịn chút, không thì chịu khó mua gì tươi mà ăn,,, chứ bọn ăn nhanh rẻ tiền là phí của giời ^^
  8. RainyWarrior

meoko93 Ơ... đồng chí! bắt tay cái nào :D
  9. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

RainyWarrior: ầy dà, em thấy áh, các bạn ấy đi ăn thế chỉ có mỗi cái nghĩa vụ chụp ảnh là hết, còn ngon hay ko chắc cũng chả biết :)) burger, pizza, gà rán mình làm dc hết chứ có khó khăn cái gì đâu :) mà còn ngon hơn mấy lần hàng quán :-?
  10. RainyWarrior

meoko93: ko hẳn là chụp ảnh mà đó kiểu như mốt thời nay hay sao ấy, lúc trước mình biết một cô gái quê lên TP học, nếu có ai mời thì nhất định phải vào Lotteria, KFC, Starbuck... mới chịu đi. mấy quán bình thường thì đừng có mơ ... với lý do vào quán thường "quê" chết, em còn nói bạn bè của em cũng toàn vậy:-B
    mgr thích bài viết này
  11. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

RainyWarrior: ai dà :-? ở quê cũng nhiều cái ko có, nhiều bạn muốn đi cho biết thui :) với cả chắc cũng tâm lý ko muốn thua bạn thua bè, ví dụ điển hình có bạn của em :3 :3 chúng nó cũng lên đây học mà giờ áh vài ngày cũng pizza hut với lotteria :-s mình ở trên này còn chả dám ăn (muốn ăn) thường xuyên như bọn nó :-<
  12. RainyWarrior

meoko93: Nếu như đi cho biết hay thỉnh thoảng đi thì ko nói làm gì, ở đây là nhất định phải đi, nếu ko đi thì đừng có mơ gặp chị mày, ăn kem hay uống nước cũng nhất dinh phải vào chứ ko vào mấy quán bt /:)

Ủng hộ diễn đàn