Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bend màu ban đêm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bảo Nas, 14/3/14.

Lượt xem: 1,939

1. Bảo Nas Thành viên cấp 1

Mình mới học Bend các bác cho em xin ý kiến nhe cứ ném gạch thẳng tay ạ ( hình này minh chụp được mong mấy bạn cho ý kiến ^^ )

...
  2. Donguyen BichNgoc

Donguyen BichNgoc Thành viên cấp 1

Tăng contract ở tấm đầu sẽ đẹp hơn.
    Bảo Nas thích bài viết này
  3. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

mấy nhà còn quá sáng ... ban đêm mà nhìn nhà trắng toát
  4. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Cái này giống như tạo 1 layer xong bõ màu xanh lên sau đó giảm opacity xuống là đc như vậy hj hj
    Giỡn thui chứ cái này nhờ có mặt trăng nên mới có vẻ ban đêm chứ không có mặt trăng ấy thì cái màu này không phải ban đêm rồi
  5. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

phanhang mình cũng nghĩ vậy ... nhìn như là tạo 1 lớp solid rồi giảm opacity á ... các ngôi nhà con đường còn sáng trưng
  6. Bảo Nas

Bảo Nas Thành viên cấp 1

mình lam theo tut đó bạn , ra vậy thì bít vậy thui ko bít gì nhiu hjhj.. thank đã gớp ý
    phanhang thích bài viết này
  7. dichken

dichken Thành viên cấp 1

hay đó
    sao bạn không tạo tia sáng ánh trăng....sao xe máy đi không có đèn ...tạo ánh đèn từ cây cột điện hay hơn là đèn lống
  8. langtu_hqb

langtu_hqb Thành viên cấp 2

Ban đêm mà sao nền xanh quá vậy bạn :D
  9. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

stock dư sáng rồi, nên chỉnh sáng lại, tăng contrast cho có độ tương phản đã :D, đó là ý kiến của mình ^^
  10. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

em có nhận xét là pic ngày đẹp hơn pic đêm :D
    Bảo NasCris89 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn