Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bị lỗi cài đặt Photoshop CS3. Cần giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mixfox, 30/3/14.

Lượt xem: 2,547

1. mixfox Mới đăng kí

Sao lúc trước em có cài đặt PTS CS3 như bình thường nhưng vì một vài lí do nên phải gỡ cài đặt nhưng vẫn còn giữ bản cài đặt. Bây giờ em cài đặt lại nhưng mà sao nó hiện lỗi và đơ máy như hình ạ :(

Mong mọi người tìm cách giúp em sửa lỗi với ạ :((:((

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Lý do gì mà không cài đc bản full?
    Hà Bơ thích bài viết này
  3. mixfox

mixfox Mới đăng kí

em cũng ko hiểu vì lí do gì mà cài ko đc nữa :(
  4. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

mixfox thích bài viết này
  5. kumito

kumito Thành viên cấp 2

Bây giờ là lúc nào mà còn xài Cs3??? khuyên bạn nên cài Pts cc đi
    phải gỡ sạch bản cũ(tốt nhất dùng pm chuyên dụng) rồi mới cài lại
    skyblue-picture thích bài viết này
  6. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

kumito Quan trọng là sức bạn sử dụng có hết hay không thôi, vs 2 người khác nhau thì chưa chắc các bản đời cao cho ra ảnh đẹp như mơ so vs bản cs6 hay cao hơn nhé
  7. kumito

kumito Thành viên cấp 2

@ Phanhang! Adobe không rảnh rỗi đến mức ngồi nâng cấp Pts hết bản này đến bản khác đâu bạn .Mỗi phiên bản mới đều có những nâng cấp ,sửa chữa ,tối ưu hóa những tính năng chưa hoàn hảo của bản cũ,thêm nhiều tính năng mới mà bản cũ không có....
    Cái này mọi người dùng đều công nhận....
    Tất nhiên ra một sản phẩm đẹp không hoàn toàn do phiên bản mà cái chính là con người,trình độ ,kỹ năng của họ....không cãi
  8. mixfox

mixfox Mới đăng kí

chỉ là 1 phiên bản thôi mà :( sao phải cãi nhau thế :( mìk ko xài CS6 vì nó ko quen với lại CS3 dễ thao tác hơn thôi
  9. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

em yêu CS6.
    Chắc bác thớt nên cài lại win cho chắc ăn
  10. ghostnightt

ghostnightt Mới đăng kí

ai có thể hương dẫn mình cách gỡ bỏ cs5 hoàn toàn ko mình cũng đang cần gỡ bỏ , nó bị lỗi mà minh ko biết làm sao để gỡ bỏ rùi cài lại

Ủng hộ diễn đàn