Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bình minh trên cao nguyên Đà Lạt

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Túc Trân, 19/5/15.

Lượt xem: 2,156

1. Túc Trân Mới đăng kí

Xin chào các bạn,sau đây mình sẽ gửi tới các bạn 1 số hình ảnh mình chụp tại đà lạt,nơi mình sinh ra và lớn lên.. Thời gian chụp vào khoảng 5h tới 5h30.
    4h30 mình và 2 người bạn bắt đầu đi,lúc đó trời khá lạnh,khoảng 10 độ,sương mù giăng kín lối ;;). Trước khi tới được chỗ này thì mình phải đi ngang qua 1 cái nghĩa trang,đường thì tối không 1 bóng người,gió thì thổi rít rít mình vừa chạy vừa run như cầy sấy :-ss:-ss.. Tiếp đến phải lái xe lên 1 con đồi,đường trơn trượt khó đi cực,khi leo lên tới được nửa đồi thì e chộp thì tấm này.:O:O

Và đây là em ạ,em năm nay 20 tuổi và vẫn chưa có bạn trai..=))

Tấm này trên đường về e thấy đẹp qá nên chộp luôn.
    Em xin hết ạ,các bác chứ chém thoải mái nhé,e văn chương hơi dở tí các bác đừng chê nhé ;;);;)

...
    Phạm Hữu Dư, tungle20ToiHocDoHoa.com thích bài viết này.
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Khoảng khắc tuyệt vời :)
    Túc TrânToiHocDoHoa.com thích bài viết này.
  3. Túc Trân

Túc Trân Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn