Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Blend) 2 e gái xanh mượt

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Dudukaka, 21/4/13.

Lượt xem: 4,404

1. Dudukaka Thành viên cấp 1

Chiều chiều, 3 anh em bắt taxi ra công viên chộp ảnh,
    Lần đầu mới quen, cũng là lần đầu chụp ảnh cho 2 em,
    Nhưng cảm thấy thật thích vì 2 em thật là xinh
    Facebook của mình: https://www.facebook.com/halilove88?ref=tn_tnmn

...
    Long Khánh thích bài viết này
  2. Dudukaka

Dudukaka Thành viên cấp 1

Mời các bạn góp ý chân tình nhé
  3. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Đọc đoạn miêu tả của bạn mà mình buồn cười quá =)))
    Lully-Phương, nhtraDudukaka thích bài viết này.
  4. Dudukaka

5. shakirale

shakirale Thành viên cấp 1

sao cứ pải nghiêng đầu nhòm ảnh :(.
    p/s 1: Riêng bình luận mang tính chất chuyên ngành kiểu "phối màu, phối cảnh, góc, ánh sáng" thì e chịu, ko biết bình luận ji n:)
    p/s 2 : thích màu ảnh ;))
    Dudukaka thích bài viết này
  6. Dale

Dale Thành viên cấp 1

Em thấy #3 là có bố cục ổn, nhưng bản thân em không thích phủ 1 lớp gradient lên bức ảnh như vậy, cảm giác hơi đục ảnh.
    Ảnh #2 và #4 bác đẩy contract lên cáo quá làm cho ảnh hơi giả.Giảm contract đi tí bác ạ.
    Em xin góp ý thêm là bác nên chú trọng hơn nữa vào background và bố cục,cài này thì phải cần thời gian thôi.
    Có gì không phải bác bỏ quá cho.
  7. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

bạn gái váy đỏ hay có kiểu gãi mặt như Tôn Ngộ Không vậy bác thớt :-B
  8. Dudukaka

shakirale: kiểu của mình nó thế, hjx
    Dale: thank bạn, và m hiểu ý bạn, m cũng làm đc như bạn nói, hì, tuy nhiên bi h mấy e ấy cứ thích kiểu ảo ảo như vầy, m chiều thui, quan trọng đưa lên đây cho các bạn góp ý mong càng ngày càng tiến bộ hơn.
    KhoaiT0: m bảo thay đổi kiểu khác nhưng e ý ko thíc, chắc lần đầu gặp nhau đi chụp nên ngại, lấy tay để đó cho có cảm giác đỡ ngại hay sao ấy :>
  9. Anh Vũ

Anh Vũ Thành viên cấp 2

công nhận e áo trắng xinh thật..váy đỏ làm nền cho e áo trắng lại càng đẹp thêm :))
  10. leanhnhat

leanhnhat Thành viên cấp 1

tấm #2 nhin màu này ổn nhất , nhưng hơi contract tý xíu thôi ...bộ này ok .
  11. TissGraffy

TissGraffy Thành viên cấp 2

Nếu mà lần đầu quen mà chụp được như thế này là tốt rồi =)) em mà là bác có khi tay run lẩy bẩy không làm ăn gì được ý =))
  12. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

Bác thật là tài em toàn ra công viên chụp chộm mà có giám làm quen em nào đâu !
  13. MrSon

MrSon Thành viên cấp 1

chủ nghĩa nghiêng đầu muôn năm, nghiêng nhiều quá nghiêng cả ảnh luôn, xem cũng nghiêng cả đầu @-)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn