Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Lần đầu của em :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi DSinME, 18/12/14.

Lượt xem: 2,368

1. DSinME Mới đăng kí

Before :
    After :
    Được sự góp ý từ các bạn mình đã đẻ ra ver 2 và xin nhận xét để tiếp tục ver 3 4 5 6 7 8 9 10 J Q K gì đó :D mong các bạn cứ đưa ra lời khuyên cho mình :D
    Ver 2 :

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/12/14
  2. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

bạn tăng contrast chứ có thấy blend màu đâu :))
    ToiHocDoHoa.comDSinME thích bài viết này.
  3. DSinME

DSinME Mới đăng kí

Bác lấy stock về tăng contrast hộ em nhé :*
  4. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

tấm đầu đẹp hơn!
  5. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

mình không biết blend là gì, cũng không phải dân pro nhưng bạn để ý xem da của mod có giống người chết đuối không,sáng quá mặt không còn khối :D. chúc bạn sớm pro :D
  6. phamdo18

phamdo18 Banned

đẹp đấy thớt :D
  7. Chế Hoàng Phước

Chế Hoàng Phước Mới đăng kí

Mình cũng lần đầu thử sức...
  8. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

thì ra đó gọi là len.đả nói là len mà ông anh em cứ cãi .h thì là len thế là len đúng rồi
  9. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Thớt có nhầm before với after không nhỉ ? :D
  10. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

11. DSinME

DSinME Mới đăng kí

vâng cảm ơn tất cả lời khuyên vì mình mới tập tọe tự học lên còn gà :x mình sẽ cố gắng làm thật nhiều để lên đc pro :*
  12. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

ảnh gốc đẹp hơn :v
  13. DSinME

DSinME Mới đăng kí

xin cảm ơn các lời khuyên :x
  14. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

bạn nên chỉnh màu da mẫu để tự nhiên hơn! có thể làm nổi bật vài điểm nhấn trên khuân mặt của mẫu! cách sử lý bạn có thể tham khảo thêm ở video này!

Ủng hộ diễn đàn