Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[BLEND] Little Vintage

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Skiny, 25/9/12.

Lượt xem: 3,236

1. Skiny Thành viên cấp 1

mới dẫn 2 đứa bạn đi shot cơ mà mới blend đc có 3 tấm up tạm lấy gạch về xây lâu đài
    P.s : cả 3 đều chụp bằng compact

[​IMG][​IMG]

...
  2. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

Chả hiểu sao mình nhìn cứ loa lóa mắt thế nào ế nhể ? @-)
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

little thì little nhưng mình ko thấy có giống kiểu Vintage lắm,.nên nặng tay hơn :like:
  4. Skiny

Skiny Thành viên cấp 1

Hơi hướng mùa đông nên mình cho mạnh tay sợ lạc đề
  5. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Compact gì mà chất lượng kém ế, blend phần da mặt, tay không được tốt lắm :D
    \\cơ mà phần chân thì ngon >:)
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Công nhận chân đẹp :P

Cơ mà cứ lóa lóa thật :-?
  7. Đoilơ ViệtDesigner

pic 1 cho xin 500 blur phần tường sát mặt,và phần tường ở xa góc bên trái để tập trung vào phần chính là mod
    pic 2 ở chỗ miệng tự nhiên trắng 1 cái
    pic 3 làm mịn cái da mặt
    Skinytoanlove371 thích bài viết này.
  8. vaengo

vaengo Thành viên cấp 2

da bị tái rồi 8->
  9. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Hì hì, mình thì gà không đủ trình xem, nhưng cũng thấy có vấn đề gì đấy, thấy bác này phán hợp ý :D
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Mình ko dám phán đâu,.mình cũng trình gà,.chỉ là theo thẩm mĩ của mình mình thấy những chỗ đấy ko hợp lí lắm.
    Chữ mỗi người chúng ta,ai cũng có 1 thẩm mĩ riêng,.người sẽ nói bức này đẹp,.người ko hợp mắt sẽ bảo xấu.
    Mình thấy cơ bản màu bức tranh tuy ko đúng với màu vintage nhưng cũng vừa mắt,.chỉ có lỗi 1 số chỗ nhỏ đấy,.con sâu làm rầu nồi canh.fix lại ko biết có đẹp hơn ko nữa @@
  11. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

các bác cứ để ý chân tay lung tung.mình thử nghịch tý.xấu thì thông cảm.!!! :D
  12. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

Nhìn kỹ lại thì ảnh hơi bị vỡ hạt, sao bác chụp compact gì mà để chất lượng ảnh ko ổn tý nào :-<mình chụp cái ảnh cho bố mẹ hồi đi Đà Nẵng chơi phóng to tướng mà chưa thấy vỡ gì.
  13. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

nói chung là t nghi ngờ chất lượng ảnh thím ah,! :D
  14. Skiny

Skiny Thành viên cấp 1

ý thím là sao?
  15. Skiny

Skiny Thành viên cấp 1

Mình dùng samsung st600
  16. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

bị noise nhìu quá