Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend màu cũ cổ điển !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Autumn_Leave, 3/12/12.

Lượt xem: 2,964

1. Autumn_Leave Mới đăng kí

Blend dù xấu dù đẹp cũng vẫn là mục đích thõa mãn mắt thẫm mỹ của người blend , mọi đóng góp xin ghi nhận ạ :
    ( Ở trên là before nha mọi người )

Bonus:

...
    DemiCat DAhungk43d7 thích bài viết này.
  2. hungk43d7

hungk43d7 Thành viên cấp 1

cổ văn điển, lâu lâu xem vẫn thấy hay
  3. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

tấm 1 thì k nói, tấm 2 mầu khá ổn, tiếc rằng nếu làm mầu này bạn phải biết focus những khoảng sáng tối vào chủ đề. May là tấm 2 ổn ko mình cũng gạch bạn vì phát ngôn thoả mãn người blend (:|
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Tấm trên thì stock đẹp hơn rồi, cũng chưa thấy nét cổ điển cho nhiều. Tấm dưới thì ok rồi.
  5. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Tấm đầu để ảnh gốc đẹp hơn :D
    Thấy tấm 2 được hơn đó bác :)
  6. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Tấm 1 before như được chụp bằng máy phim. Màu rất lạ, rất đẹp <3 <3 . Nhưng blend lại thì không hợp chút nào.
    Tấm 2 blend khá hơn. Nhưng mình nghĩ blend kiểu này rất có cảm xúc, vì vậy chọn những stock có nội dung thì hay hơn.
  7. shane

shane Thành viên cấp 2

nice

Ủng hộ diễn đàn