Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

BLEND MÀU GIỐNG THẾ NÀY

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Hightland, 19/1/13.

Lượt xem: 4,027

1. Hightland Banned

tình hình là mình có bài test nhưng hì hục cả buổi k ra đc cách tô màu cây son, blend thì chỉ đc 1 vạch sáng, interactive fill tool cũng chẳng khá hơn là mấy. bạn nào có thể chỉ dạy giúp mình! Rất cám ơn [​IMG]

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

cái này dễ mà, bạn biết dùng gradient trong blending option không?!
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

à, sr thớt, PS thì mình biết làm. Corel thì chưa học :D
  4. Hightland

Hightland Banned

ban chi cu the hon dc khong?
  5. dwarfkute

dwarfkute Thành viên cấp 2

Của bác đây nhé
  6. iceball

iceball Mới đăng kí

blend mau thì vào pts mà làm core chỉ để vẽ hình thô thôi
  7. designtranlap

designtranlap Mới đăng kí

bạn chọn công gụ đổ màu, nó hiện ra cái cửa sổ mới , bạn nhấn chọn vào ô custom , nó sẽ có thanh màu cho bạn chọn , nhấp vào tam giác trên thanh trượt đểthêm màu ( như thỏi son , phầm nhựa bạn chọn màu đầu và cuối là đen rồi thêm vào những đểm màu trắng và xám là ok
  8. ntptv1986

ntptv1986 Thành viên cấp 2

Hình này từ corel hoặc Ai ra thôi chứ đâu! cái này tui vẽ 30p là xong. Thớt cần thì tui quay cái video lại rùi làm theo!

Ủng hộ diễn đàn