Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Màu vintage

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hhowodd, 19/9/12.

Lượt xem: 9,917

1. hhowodd Thành viên cấp 2

...
    hieutu, Zei Perfectdunghuongvt thích bài viết này.
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Rất tiếc Hổ không xem được hình ảnh của bạn khi - direct Link ảnh từ Photobucket.com :O

3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

sao mình xem bt nhỉ -_-!
  4. hhowodd

hhowodd Thành viên cấp 2

mình cũng xem bình thường mà, mình úp lên photobucket :O
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đây là lần thứ bao nhiêu tôi nhắc bạn cái vụ viết hoa ở tiêu đề vậy? Khi soạn thảo chủ đề mới bạn ko thấy có nội quy ghi rõ hả? Viết hoa chữ cái đầu tiên là văn hóa khi type tiếng Việt đấy! Lần sau tôi sẽ ko nhắc nhờ và sửa lại giùm, mà tôi chỉ ấn Xóa chủ đề khi ko tuân thủ nội quy đấy!

P/s: host ảnh Photobucket lại bị chặn nên sẽ có 1 số nơi ko thấy, giống như imgur.com hay deviantart cũng đều đang bị chặn :)
    hhowodd thích bài viết này
  6. hhowodd

hhowodd Thành viên cấp 2

: ( mình là chyên gia bị nhắc nhở
  7. cô đơn đi tìm em

cô đơn đi tìm em Thành viên cấp 1

cho mình hỏi cách blend màu này với mạn
  8. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

cá nhân em thấy màu này bác làm chưa ok lắm :)

Ủng hộ diễn đàn