Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Show hàng một số ảnh blend ngẫu hứng, cần ACE nhận xét để học hỏi thêm!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi PeterCrosS_1412, 7/11/13.

Lượt xem: 2,252

1. PeterCrosS_1412 Thành viên cấp 1

__ Chào ACE:) Sau một thời gian học hỏi trên forum, đây là lần thứ 2 mình giới thiệu các sản phẩm Blend của mình. Lần này ảnh đều do bạn bè chụp, mình chỉ blend lại. Dù đã cố gắng nhưng sp chắc chắn còn nhìu sạn, hy vọng ACE nhận xét nhiệt tình để các sp tiếp được tốt hơn! :P
    (Topic đầu tiên của mình với chủ đề "Mưa lạnh": goo.gl/2veEku) :)
    +Flickr: goo.gl/2veEku

*Giờ là phần show hàng: :D
    1.

2.

3.

4.

5.

6.
    __-* E tạm hết tại đây ;) *-__

...
    FMP, mosy, linhmixdj4 người khác thích bài viết này.
  2. Lemonnations

Lemonnations Thành viên cấp 1

thích cái ảnh 4
    PeterCrosS_1412 thích bài viết này
  3. anhteen

anhteen Thành viên cấp 2

màu nào của bác cũng đẹp..hjx...cho học hỏi với bạn ơi
  4. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Tấm đầu tiên mình nghĩ ko cần blend thì đẹp hơn, pic số 5 thì mẫu cầm máy sai "căn bản" quá...nhưng mà mẫu đẹp ^^ like
  5. PeterCrosS_1412

PeterCrosS_1412 Thành viên cấp 1

anhteen: thanks bạn, mình cũng chỉ học từ các Tut trong forums rùi áp dụng lại, thêm tí mắm muối cho vừa mắt mình thui! :)
    lenhuthanhvn: cảm ơn bạn đã góp ý. 3 pic cuối là do mí thằng bạn đi chụp chung với các chị học chung trường, chắc quên ko nhắc chị ý cầm máy đúng thế! :))
    anhteen thích bài viết này
  6. quocnc

quocnc Thành viên cấp 1

em thấy màu đẹp nhưng mà hơi bết, ko biết có đúng ko :D
  7. anhteen

anhteen Thành viên cấp 2

PeterCrosS_1412 bác học được bao lâu mà làm ok thế...mình mới gia nhập PS được 1 tuần ak :(
  8. PeterCrosS_1412

PeterCrosS_1412 Thành viên cấp 1

anhteen: mình tìm hiểu về PS cũng dc nửa năm rùi, chỉ có dạo gần đây mới blend nhiều, chứ trước chỉ toàn nghịch text effect thui ah! :)
    quocnc: mình cũng hok rõ bết là sao nữa. Là màu không được tươi hay hok phù hợp zị bạn?! :-/
  9. heo ngốc

heo ngốc Thành viên cấp 2

thích tấm này
  10. anhteen

anhteen Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn