Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blending] Waiting for a Wind of change.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi Hoang Luxius, 14/12/12.

Lượt xem: 4,005

1. Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Chuyên môn của mình là Painting, dạo này nổi hứng vọc blend...mong nhận gạch đá một cách nhẹ nhàng nhất T_T.
    Ảnh chụp bằng iphone...nên chỉ được thế thôi~.~
    Before

After

...
    CaddyDemiCat DA thích bài viết này.
  2. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

phần ng tối quá, bị chìm bác ạ :D
  3. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

người đâu... người ở chỗ nào thế 8-|
  4. Trần Gia Sang

Trần Gia Sang Thành viên cấp 1

kéo ngược sáng bức này đẹp đó bác
  5. Trần Gia Sang

Trần Gia Sang Thành viên cấp 1

kéo cho người tối thêm nữa
  6. chionekochan

chionekochan Thành viên cấp 2

mình nghĩ bạn nên làm ng nổi lên, hoặc ko thì cho thành bóng thì làm cho phần ng đen hoàn toàn lun :D đấy là ý kín bản thân thôi :D
  7. Hoang Luxius

Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Thanks :D mình cố ý cho phần người chỉ sáng phần ngoài, kiểu như nửa tối, nửa sáng như hình...mà hình như không thành công~.~
  8. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

Giá không có cái bậu đá che mất sau lưng thì đẹp ha, rõ cái bóng người ngược sáng hơn.
    Thôi leo ra bờ kè làm lại tấm khác, chụp ở góc hướng lên cao hơn đi bạn ;))
  9. huadinquan

huadinquan Thành viên cấp 1

nghệ thuật là ở chỗ đó đấy bạn à :D, xem một tấm ảnh bạn phẩm cần chú ý đến tác giả muốn nhấn mạnh cái gì :D chứ cái nào cũng rõ, cũng đẹp thì đâu còn gọi là nhiếp ảnh ! thân
  10. Thanh Tùngg

Thanh Tùngg Thành viên cấp 1

Tặng bác =)))
  11. aqtbvn

aqtbvn Thành viên cấp 1

Màu của người hơi đỏ nhìn khồn thật và không gợi ý. Cái đám như bãi rác làm gợi ý xấu nhiều hơn ý đẹp.

Ủng hộ diễn đàn