Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blogger mấy bữa giờ bị sao vậy ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi Phạm Quốc Đạt, 24/1/15.

Lượt xem: 3,939

1. Phạm Quốc Đạt Thành viên cấp 1

mấy bữa giờ blogspot của mình cứ chuyển sang một trang khác, không biết bị gì?
    - trang mình: quocdatnt. blogspot.com
    _ trang được chuyển: airobi.com

...
  2. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Quảng cáo hả bạn :)) vào có thế bị chuyển gì đâu ? nảy là topic về wordpress giờ là blogspot. Nếu muốn QC ok mình report mod vào giải quyết =))
    Phạm Quốc Đạt thích bài viết này
  3. Phạm Quốc Đạt

Phạm Quốc Đạt Thành viên cấp 1

mình dùng blogspot nhưng bị lỗi hơn 1 tuần rồi, lúc bình thường lúc chuyển, nên làm cái wordpress mong ý kiến, có thế mà bạn chém là sao, quảng cáo cái gì, trang web của cá nhân mình mà @@ @-)
  4. wo0onewmoono0ow

wo0onewmoono0ow Mới đăng kí

Đúng rồi mình cũng bị lúc 4h chiều hôm nay <3/2/2015 > vào một số blog khác vẫn vào được , nhưng có vẻ ngày càng nhiều blog bị chuyển hướng , nó ko chỉ chuyển hướng mỗi trang mà còn sang nhiều trang khác
    Blog của mình nội dung chỉ là giải trí thông thường
    Có vẻ đây là lỗi nhà mạng , có sự nhầm lẫn gì chăng
  5. toletroi

toletroi Mới đăng kí

Bạn thử chuyển DNS của mình sang 8.8.8.8 và 8.8.4.4 xem có được không?
  6. Phạm Quốc Đạt

mình thì bị khoản gần 1 tháng, DNS của mình vẫn là 8.8.8.8 và 8.8.4.4, trên cty và về nhà đều bị, bị theo thời gian, lúc đc lúc ko, mình nghĩ là do nhà mạng. vì bây h mạng ở cty nâng cấp lên cáp quang thì không bị nữa, nhưng về nhà vẫn bị, nhà mình với cty đều dùng của VNPT, chắc FPT sẽ ko bị, VNPT là trùm chậm :))
  7. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

của mình ko bị sao. @-)@-)@-)
  8. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

Truy cập trên pc thì bình thường, trên 3g điện thoại thì bị redirect sang một trang việt nam, ban đầu nghĩ trong theme bị chèn js, không biết có bị google bắt lỗi sneaky redirect không nữa, không thấy webmastẻ tool thông báo gì.
  9. Lê Văn Nguyên

Lê Văn Nguyên Mới đăng kí

mình cũng bị như bạn! Lên công ty tạo vào trang bình thường, về nhà thì không xem được trang của mình, cũng chuyển sang trang airobi.com như bạn! Dùng máy thằng bạn vào thì vẫn bình thường, xác định là do máy mình chứ không phải do nhà mạng @@!
  10. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

@Lê Văn Nguyên rất có thể 1 loại malware mới tiêm mã độc vào trình duyệt để tự động redirect các domain blogspot.
  11. Phạm Quốc Đạt

giờ thì hết rồi :) ở nhà hay cty đều hết, ko hiểu sao nữa :(
  12. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

VNPT có 1 thời gian nó chuyển hướng tất cả các trang blogger đó ;)
    Phạm Quốc ĐạtKIR thích bài viết này.
  13. KIR

KIR Thành viên cấp 2

mình lúc sáng cũng bị
  14. KIR

KIR Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn