Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh Sài Gòn qua "con mắt" sky A760

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Adjn, 21/7/14.

Lượt xem: 1,991

1. Adjn Mới đăng kí

Nhiếp ảnh là một trong những đam mê của mình. Mình chưa có máy cơ, cũng không có kiến thức trường lớp gì nhiều nhưng cũng hay chụp chọt. Những bức này mình chụp bằng điện thoại Sky A760 8.0 (thực chất chỉ bằng nokia 3 hoặc 4 chấm :3 )
    Mong được nhận xét tích cực của các bạn để mình có thể từng bước dấn thân vào con đường nghệ thuật này :D
    p/s: ảnh đã được blend màu phim theo TUT bác Thiên Ma

...
  2. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

Màu nó làm sao ấy . không được trong cho lắm ! Mình vẫn thích màu trong hơn
    Adjn thích bài viết này
  3. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

Máu ám xanh
    Adjn thích bài viết này
  4. Adjn

Adjn Mới đăng kí

vipaune: mình thì thích màu có xu hướng cũ cũ, đục đục vì nó tạo cho mình nhiều cảm xúc khi xem ảnh :)
    Invisible Universe bài TUT tớ blend theo lấy màu xanh lơ làm chủ đạo, mà chắc do blend không khéo nên nhìn không đẹp lắm.
    Cám ơn bạn đã xem và góp ý :)

Ủng hộ diễn đàn