Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ Branding về công ty xây dựng Techcons

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi dung design, 12/9/15.

Lượt xem: 1,976

1. dung design Thành viên cấp 2

Cái này mình làm cho khách lâu rồi :v nhưng giờ mới up lên cho anh em nhận xét gạch đá chút đỉnh :P do nhu cầu của khách càng đơn giản càng tốt nên cuối cùng nó thành như thế này :v

...
    Phạm Hữu DưHảo Hảo thích bài viết này.
  2. khanhlogo

khanhlogo Mới đăng kí

Thật sự thì mình ko thấy ấn tượng gì ngoài bộ mockup dep ^^
  3. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Yup :v nhưng khách hàng là thượng đế bạn à :3 bản thân mình thấy nó cũng chả có gì ấn tượng nhưng khách thích thì nhích thôi =))
  4. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

làm mockup cũng cẩu thả vãi hàng
    cái túi kính và bao da logo không chèn png vào mất luôn chữ tech rồi còn đâu
  5. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Vơn cái này e xin rút kinh nguyệt :3
  6. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Có 1 số mẫu bạn để chữ xám nằm trên nền đỏ -> nhìn ko đẹp.
  7. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Lề canh quá ẩu. text gò bó quá. Không đem in đc. Khách nhận cái này đi in thì nó xén 2 3 đường đứt hết text. Chưa ổn.
  8. PanDa2010

PanDa2010 Thành viên cấp 1

Mockup đẹp ^^

Ủng hộ diễn đàn