Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ lịch đầu tiên mình thiết kế (xin ít gạch đá...)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thuongha, 6/8/14.

Lượt xem: 1,651

1. thuongha Mới đăng kí

Mọi người cho mình xin ít nhận xét nha *cảm ơn*
    Lịch bàn
    Nội dung: Tranh chì

...
    Phạm Hữu Dư, w32bigbangBùi Tài thích bài viết này.
  2. songtruong

songtruong Thành viên cấp 1

thiếu sức sống cho 1 tập lịch năm mới .
  3. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Đẹp đó bạn nhưng lịch bàn có nên hem để giọt nước mắt cái đó mình thấy không hay lắm :P:P:P
  4. nlangtuyen

nlangtuyen Thành viên cấp 1

chút ý kiến đóng góp : nên thay ảnh bìa bằng ảnh nào có hơi xuân tí. còn lại các tháng hình như bạn free style luôn nên ko có ý kiến :)
  5. thuongha

thuongha Mới đăng kí

songtruong : thanks
    Bùi Tài : thanks
    nlangtuyen : thanks, tại mình lấy chủ đề là tranh trì nên lên mạng tìm, cái nào mình thích mình đưa vô nên có lẽ hơi lung tung tí. Còn cái bìa để mình thử tìm cái nào có hơi xuân thêm vô ^^
    Bùi Tài thích bài viết này
  6. w32bigbang

w32bigbang Thành viên cấp 2

bạn thử sử dụng ít màu thôi và dùng nhiều màu trầm hơn có lẽ nó se sang hơn còn ảnh thì mình khuyên bạn nên lấy các tác phẩm về phong cảnh chì khá nhiều, nếu thích đề tài hội hoạ bạn có lên gg tranh màu nước sơn dầu ... hiện đại khá rực rỡ nhiều sức sống còn nếu thích nhẹ nhàng êm ái thì lấy các tác phẩm nổi tiếng những thập niên, thế kỉ trc, màu nền nên để hợp với màu tranh nhé, thân
    thuongha thích bài viết này
  7. thuongha

thuongha Mới đăng kí

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn