Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ nhận diện thương hiệu của G4studio.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Dinh Cuong, 22/2/14.

Lượt xem: 4,574

1. Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Đây là bộ nhận diện đầu tiên của mình, mong mọi người nhận xét và góp ý, thank mọi người.
    Theo ý kiến cà nhân thì mình thấy các ý tưởng ở mỗi mẫu hơi bị trùng lặp.

...
    Dennis Luu, Phạm Hữu DưHieuheroin123 thích bài viết này.
  2. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Không có gì đặc biệt và tạo ấn tượng cho G4
    Dinh Cuong thích bài viết này
  3. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

mình thấy đẹp lắm
    logo đơn giản nhưng bắt mắt,màu sắc phối cũng hợp lý.
  4. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

thank hai bạn.
    mr.tuanboho: bạn nói rất đúng, ngoài logo thì các mẫu khác đều do mình tham khảo ý tưởng thiết kế qua mạng nên nó không thể làm nổi bật đc thương hiệu.
  5. willy.tran

willy.tran Thành viên cấp 1

Không ấn tượng lắm
  6. giahudecor

giahudecor Thành viên cấp 1

Ý tưởng đĩa CD của bạn hay đó
  7. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Bố cục cảm giác gây chật hẹp. nhìn rất khó chịu. branding chưa mang tính chất gì là nhận diện ngoại yếu tố màu sắc. Cố gắng nhé :v
  8. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Đẹp rồi, có điều style như này xuất hiện nhan nhản trong dạo gần đây nên sẽ có cảm giác bình thường.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn