Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ Quốc Phòng và Sư Tử Đá ..... (WTF)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hungry, 21/11/15.

Lượt xem: 1,680

1. hungry Thành viên cấp 1

Hôm nay đang ngôi uống nước ở "K" chỗ Hoàng Hoa Thám ngồi rảnh rảnh tự dưng em thấy một điều khá là kì lạ
    tại sao công ty 319 -- Bộ Quốc Phòng lại trưng linh vật là 2 con sư tử đá, theo em được biết thì sư tử đá là linh vật ngoại lai ( của TQ ) ...
    Một số ảnh ghi nhận lại của em các bác vào đánh giá :

...
    Chất PC thích bài viết này
  2. ducdatduc.psd

ducdatduc.psd Thành viên cấp 1

tao eo quan tam
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

/:) Kệ nó chứ bạn quan tâm làm gì, bạn sẽ ra đảo nếu tiếp tục post bài đề cập đến mâu thuẫn chính trị trên VDS đấy.
  4. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

do dân vn ko có linh vật thuần chất dân tộc, nếu có thì lại mang hơi hướng bần nông, ko toát lên dc vẻ Sang Trọng Hùng Dũng, nên đành miễn cưỡng lấy hình tượng quốc mẫu để sử dụng, về cơ bản thì là hình tượng á đông, nước châu á nào dùng cũng dc, nhưng do những thành phần săm soi xuyên tạc thì thích phê phán TQ này nọ, đứng trên quan điểm cá nhân, người TQ, người Hoa, thậm chí Đài Loan, văn hóa, tố chất, phẩm hạnh, dân tộc họ đều có điểm vượt trội hơn người VN, thay vì học tập, xem xét những điểm tốt của họ, dân VN chỉ thích xem xét những điểm tốt của bản thân dân tộc mình, sẵn sàng chối bỏ những thứ tệ nạn hủ bại, kéo theo u mê lầm lạc của cả một chuỗi thế hệ, từ cha ông đến cháu chắt, sống trong quá khứ quá lâu, nên hiện tại giờ trở thành đất nước tiểu nhược

Ủng hộ diễn đàn