Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ sưu tập font chữ đẹp mắt của các thương hiệu nổi tiếng

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi Toàn Lượng, 16/1/14.

Lượt xem: 16,360

1. Toàn Lượng Thành viên cấp 1

Không biết đã có hay chưa? nếu có rồi xin Mod xóa giùm nhé.
    Mỗi một thương hiệu, một bộ phim nổi tiếng… thường gắn liền với một kiểu logo, một font chữ đặc trưng mà bất kỳ ai nhìn vào cũng có thể dễ dàng nhận ra thương hiệu hay bộ phim đó.

Những kiểu font chữ này không chỉ độc đáo mà còn rất đẹp mắt, tạo nên bản sắc riêng của mỗi thương hiệu, một bộ phim hay một cuốn sách… Nếu từ lâu bạn đã yêu thích những kiểu font chữ thú vị này, thì bộ sưu tập các font chữ nổi tiếng dưới đây chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng.

Bộ sưu tập gồm hơn 20 kiểu font chữ khác nhau và hết sức quen thuộc với nhiều người, bao gồm kiểu font được sử dụng trên logo của các thương hiệu nổi tiếng thế giới như Coca Cola, Pepsi, Canon, Yahoo!... hay font chữ được sử dụng trong các bộ phim như Transformer (“Người máy đại chiến”), The Godfather (“Bố già”), Harry Potter, Pokemon…

Link down: http://www.fshare.vn/file/HG26HKTW7F/
    Nguồn: www.viettorrent.vn

...
  2. Hoa Lửa

Hoa Lửa Thành viên cấp 1

thanks thớt, giờ có việt hóa thì ngon!
  3. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Dù ko cần đến vì ngày trước mình sưu tập hết rồi (có khi còn nhiều hơn) nhưng vẫn thanks thớt vì tinh thần chia sẻ :) Có mỗi font YouTube chưa có.
  4. luckypig12345

luckypig12345 Thành viên cấp 2

Bê Étnguyenvantai thích bài viết này.
  5. ducdesign007

ducdesign007 Thành viên cấp 1

thank vì tinh thần chia sẻ nha.
  6. chungthanh

chungthanh Thành viên cấp 1

thanks nhieu nha
  7. Bê Ét

Bê Ét Mới đăng kí

luckypig12345 : bác ơi bác có font Dell và Lenovo k ạ ? Cho em xin với :) Thank kiu bác nhiều ^^

Ủng hộ diễn đàn