Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ sưu tập Tones màu

Chủ đề thuộc danh mục 'Icon, Button và tài nguyên khác' được đăng bởi tttt141, 25/7/12.

Lượt xem: 6,814

1. tttt141 Thành viên cấp 1

Bộ này mình download toàn bộ file hình trên trang Design Seeds, mỗi hình là một tone màu rất đẹp, dùng trong thiết kế rất hay.

File size : 400MB
    Download : 1 link Fshare

...
    Quang Tiến, ducmanh, Đoàn_Whinny8 người khác thích bài viết này.
  2. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Ôi đúng là thứ mình đang tìm mấy ngày nay :*
    Thanks bạn nhiều nhiều lun :x :x
    Fshare à x_x
  3. tttt141

tttt141 Thành viên cấp 1

Ah bộ mình share là cập nhật file download tới ngày 17-07-2012. Khi nào gôm 1 bộ nữa nhiều nhiều thì mình up tiếp ( trang này share lên mổi ngày )
    Stephen John thích bài viết này
  4. TungWoodboi

TungWoodboi Thành viên cấp 1

thanks bạn
    vào trang xem thôi chứ file kia k kéo nổi :))
  5. tttt141

tttt141 Thành viên cấp 1

Up lên MF giờ khó khăn lắm, file dễ bị del nữa. Bộ này hết 2341 files, coi cũng mệt hehe
  6. dzundt

dzundt Thành viên cấp 1

có thể giải thích dùm mình, mí cái tones nì dùng trong việc gì ko ạ :) thanks
  7. tttt141

tttt141 Thành viên cấp 1

Bạn có thể trích những màu này vô Photoshop để thiết kế 1 giao diện web, tùy vào cảm nhận của mỗi người mà lựa chọn bộ tone màu mình thích hoặc phù hợp với lĩnh vực web. Vài bữa nữa mình sẽ share phần mềm lấy màu, lưu màu, import vào Photoshop , Illustrator tự động cho mọi người.
    Đoàn_Whinnydzundt thích bài viết này.
  8. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Kéo cái này lên cho chủ thớt vào update.

Ai sợ link Fshare thì để mình get link VIP lên nhá ;;)

Ủng hộ diễn đàn