Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Branding] Choice

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Laad Design, 8/3/14.

Lượt xem: 2,250

1. Laad Design Thành viên cấp 2

...
    Phạm Hữu Dưdangthutrang thích bài viết này.
  2. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

đơn giản mà đẹp đó thớt, tuj thích cái màu cafe :)
    Laad Design thích bài viết này
  3. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

Cảm ơn bạn!
  4. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Thỏa mãn được tiêu chí đơn giản =D>
    Nhưng mình lại thấy không có ấn tượng lắm về phần tạo hình và việc chọn font DIAMOND :|
  5. Laad Design

@Ryan Lee làm sao có thể làm hài lòng tất cả mọi người được hả bạn. Trước hết làm hài lòng mình đã. Mình lấy ý kiến từ người yêu cầu, và tập hợp các kinh nghiệm từ các logo khác! cho ra sản phẩm ưng ý nhất. Tất nhiên sẽ không có người thích mà :) thanks bạn
  6. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Mà bác Laad Design chuyên bên graphic design ak`. Thấy trên behance của bác toàn graphic đẹp, thiết kế logo vậy là tuyệt lắm bác :like:. Làm nghề design thì yêu tự do, đầu tiên là mình thấy đẹp, sau đó mới tiếp thu ý kiến mọi ng. Mà ko phải ý kiến nào cũng đúng :-bd
  7. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Thích nó.! :like:
  8. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

Logo theo cảm nhận của mình nét hơi dày với cả cũng hơi thô :-?
  9. Laad Design

lahana thích bài viết này
  10. lahana

lahana Thành viên cấp 1

Thích cái logo trên nền trắng, đơn giản mà đẹp. Mà góp ý mình thấy cái logo nó hơi Vuông ...

Ủng hộ diễn đàn