Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Branding G9 Limited Company

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi manhmanh189, 15/2/13.

Lượt xem: 3,843

1. manhmanh189 Thành viên cấp 2

G9 là công ty rất trẻ, làm trong lĩnh vực công nghệ thông tin. Lắp ráp, thi công hệ thống điện , hệ thống mạng , hệ thống an ninh của các tòa nhà lớn. Được thành lập bởi các thành viên giàu kinh nghiệm và có nghiệp vụ chuyên môn cao trong lĩnh vực kinh doanh của công ty, ngoài ra trong tương lai gần, công ty còn hướng tới mảng dịch vụ viễn thông.

Các bác xem link full ở đây : http://www.behance.net/gallery/Branding-G9-Limited-Company/4951899

...
  2. Jun Xiaoyu

Jun Xiaoyu Thành viên cấp 2

Cách trình bày và bố cục bộ nhận diện nhìn rất sang :x
  3. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Thực tế là mình không có ấn tượng với cái logo lắm.
    Còn trình bày với bố cục thì tuyệt vời :D
  4. swagen

swagen Thành viên cấp 1

thế quái nào mình nhìn thành 69 nhỉ =))
  5. quoctuannguyen

quoctuannguyen Mới đăng kí

màu bạc lên thì con gì mà nói nữa
  6. PixelK

PixelK Thành viên cấp 1

Hi bạn, mình có coi trên Be cái phần trình bày thương hiệu REDSO là bạn dùng 3d render hay chụp bằng máy ảnh lại vậy ? :) tks
    manhmanh189 thích bài viết này
  7. tk2012

tk2012 Thành viên cấp 2

69 gút nai :v
  8. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

69 hay 96 ?
  9. manhmanh189

manhmanh189 Thành viên cấp 2

Đáp án là G9 nhé mọi người :3
  10. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Bạn làm freelancer à :v:v
  11. manhmanh189

Đúng rồi bạn ơi :D
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  12. manhmanh189

Các bác view nhiều quá mà ít bác chịu còm men lại ý kiến cho em quá nhỉ :v .. bác nào rảnh mà có acc behance thì ghé vào link full trên cm cho em ít ý kiến với :D
  13. Dementor

Dementor Thành viên cấp 1

mình cứ nghĩ đến 69 :D

Ủng hộ diễn đàn