Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức ảnh đầu tiên của mình, mọi người cho nhận xét với!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi girl_always, 13/8/13.

Lượt xem: 1,819

1. girl_always Banned

...
  2. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Nắng nhìn bên góc phải hơi giả bạn à, vì bóng cây cho thấy ... mặt trời bên trái. Crop và rotate lại cho người mẫu đứng thẳng người lên.
    girl_always thích bài viết này
  3. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Theo hướng ánh nắng thì mặt trời nằm bên trái, sao cho thêm mặt trời khác nơi góc làm gì :D
    girl_always thích bài viết này
  4. girl_always

girl_always Banned

hi, thế làm sao cho bóng nghiêng sang phải nhỉ, tại bên kia bỏ mặt trời hơi khó :D
  5. girl_always

girl_always Banned

tại có mặt trời nó lung linh hơn tí, hêh
  6. Boppi Boppa

thì add thêm tia nắng từ phía trái nó dài ra ngang qua hình, tại sao lại muốn chuyển cả mặt trời :|
  7. girl_always

girl_always Banned

mình ko biết làm cái đó :D
  8. Boppi Boppa

Chứ bạn add mặt trời ở đâu ra ?
  9. girl_always

girl_always Banned

lấy 1 tấm hình khác rồi hòa trộn vào nhau à, mình mới tìm hiểu PS thôi, làm cả đêm mới xong 1 tấm đó à :((
  10. Boppi Boppa

vậy bạn biết lật tấm hình có mặt trời lại cho nó sang trái không?
  11. girl_always

girl_always Banned

ko luôn :D, bạn giúp mình sửa lại với :(
    khi nào rảnh bạn làm cũng được :D

Ủng hộ diễn đàn