Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức vẽ tay con đại bàng khổ a0 của mềnh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Mai Như Tùng, 21/8/14.

Lượt xem: 4,782

1. Mai Như Tùng Thành viên cấp 1

...
  2. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Bác vẽ đẹp nhưng nhìn kĩ thì kết cấu kg ổn lắm bác à. Cái đầu và cái mình có vẻ kg khớp, mình hơi to so với đầu, sắc độ khác nhau nhìu. Nếu chỉ nhìn cái mình nhìn giống thân cú hơn là đại bàng. Cái chân cũng hơi to quá khổ nữa
  3. Mai Như Tùng

Mai Như Tùng Thành viên cấp 1

:D Bác nx chuẩn. M sẽ rút kinh nghiệm. Tỉ lệ con này lệch hết.
  4. thanhloan609466

thanhloan609466 Thành viên cấp 1

ve dep ma.loi cai chan bu.nhin phat dap mat minh lien....dong i i kien cua TPaine
  5. vinhdatgn

vinhdatgn Thành viên cấp 1

nhìn nó mập giống con cú quá bác =)).
    k có ý chê vẽ xấu nha
  6. Mai Như Tùng

:D ừm tỉ lệ sai nên nhìn nó béo đấy,
  7. SaraNguyen

SaraNguyen Thành viên cấp 1

ráng luyện thêm về bố cục , tỉ lệ-- mình ngưỡng mộ bạn thật, vẽ như vậy mất bao lâu nhỉ
  8. namct.designer

namct.designer Mới đăng kí

Bác vẽ rất đẹp nhưng E góp ý vs bác là bác vẽ bé lại chút cho bố cục nó hài hòa.Về hình thì phần chân vs đầu ko khớp vs người. Sắc độ phần chân có vẻ bị cháy. Chắc bác mất nhiều thời gian với bức này lắm nhỉ
  9. Mai Như Tùng

Ừm. tks 2 bác. con này em vẽ lâu rùi. chắc tầm gần 1 tháng vừa vẽ vừa chơi. D: :D
  10. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Mai Như Tùng có hướng dẫn cách vẽ chi tiết hok (1 cách tổng hợp các thể loại tạo hình)
  11. Mai Như Tùng

Ủng hộ diễn đàn