Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bucket Hat Illustration ( line art + màu nước )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Porpora0210, 15/9/15.

Lượt xem: 3,236

1. Porpora0210 Thành viên cấp 1

Chào mọi người ! Mình hay vẽ tranh quy mô nhỏ như bookmark, thiệp hay bìa sổ chả hạn :D Mình vẽ vì yêu thích là chính. Tuy nhiên không có dụng cụ thì không thể vẽ được, mà muốn có dụng cụ thì phải có tiền phải không mọi người ? :D
    Vì thế mình có 1 page nhỏ nhỏ khiêm tốn này nhận vẽ theo yêu cầu của các bạn:
    https://www.facebook.com/t-h-a-o-s-535069566612780/timeline/
    Tài năng mình có hạn nên giá cả cũng rất phải chăng thôi. Hi vọng ai thích thì có thể ủng hộ :D
    Cảm ơn mọi người và xin mời mọi người xem qua 1 vài hình vẽ của mình :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/9/15
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Porpora0210

Porpora0210 Thành viên cấp 1

Tạ lỗi với mọi người lúc đầu link die hết nên ko xem được gì cả :(( Mình mới fix :((

Ủng hộ diễn đàn