Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CÁC ACE CHO EM HỎI VỀ VẤN ĐỀ CHÈN NGÀY THÁNG NĂM VÀO HÌNH CHỤP BẰNG MÁY DU LỊCH

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi toruk.makto.sg, 3/9/13.

Lượt xem: 4,247

1. toruk.makto.sg Mới đăng kí

tình hình là em đang có khoản 200 tấm hình của khách mà khách muốn ghi ngày tháng năm chụp vào từng tấm hình ! mà hình này chụp thời gian rãi rác các tháng từ 2012 đến bây giờ ! vấn đề của em là muốn ace nào có phần mền ! plugin ! hay action nào chạy hàng loại tấm hình như vậy không ! chứ ngồi làm từng tấm vả quá các bác ạh ! em xin chân thành cảm ơn các bác ! xin chào đoàn kết và quyết thắng !

...
  2. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

action bác tự tạo rồi cho chạy thôi, đây là cách chạy 1 nội dung đồng nhất, còn ngày tháng khác nhau thì bác chịu khó lọc ra những pic cùng ngày rồi tạo action tương ứng các ngày rồi chạy các hình tương ứng vs action đó
    cách tạo tương tự
    Hồng Sơntoruk.makto.sg thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn