Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các anh chị mai up file lên cái khác nhá!up lên bằng Media toàn hỏng thui>>>

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Nguyễn Anh Đức 94, 28/11/12.

Lượt xem: 1,800

1. Nguyễn Anh Đức 94 Mới đăng kí

xin anh chị up lại hộ e với nhiều cái muốn tải mà ko dc... chán wa... huhu

...
  2. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

Up là up cái gì. Bạn không ghi rõ ra ai biết bạn cần cái gì mà up
  3. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

kiến thức của các bạn trẻ giờ kém thật, đên nhờ vả mà cũng ko biết mình nhờ cái gì mà nói cho ra hồn :(
  4. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Bạn đó muốn góp ý cho 4rum đó mà :-j

Mà bạn ơi!! Muốn góp ý thì nói rõ vào nhé!! có đầu có đuôi chứ bạn vào nói cụt ngủn giống bố người khác thế à.....??? x(
  5. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Hồi trước có đợt acc của VDS bị MF khóa nên chắc những file bạn muốn down bị xóa mất rồi
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. Nguyễn Anh Đức 94

Nguyễn Anh Đức 94 Mới đăng kí

mấy cái trợ giúp làm hiệu ứng, text effect, Dark art, blend j e muốn tải về toàn hỏng link thui...
  7. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

À, bạn contact trực tiếp với người úp những thứ đó đi. Nhờ người ta up lại hoặc sent cho bạn là được :)
    Mới sáng mà đọc cái post không đầu không đuôi giống bố ng ta như của bạn nên cũng hơi ức chế mới cmt như vậy, mình xin lỗi vì câu đó nhé. Hi vọng lần sau muốn nói gì bạn cố gắng diễn đạt cho dễ hiểu hơn!
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Không biết có phải sn94 ko mà = tuổi mình gì mà ngây thơ cộc lốc cộc lơ thế ko biết,cái topic cũng không nói cho nên hồn được :-<
  9. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

E rất buồn vì điều đó :-s. Bao nhiêu file của VDS trên Mediafire tự dưng bị khoá rồi bị xoá sạch :(

Ủng hộ diễn đàn