Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các anh chị pro xoá giùm em cái chữ trên tấm hình được không. trình độ em kém quá không làm được

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Anh Billgate, 16/2/14.

Lượt xem: 2,092

1. Anh Billgate Mới đăng kí

...
  2. NguyễnPhú

NguyễnPhú Banned

Rãnh dữ
    Anh Billgate thích bài viết này
  3. Vinh Hoàng

Vinh Hoàng Thành viên cấp 2

Chữ nhiều hơn nền thì xóa thế nào bạn
    Vẽ cái nền mới còn hơn
    Anh Billgate thích bài viết này
  4. Anh Billgate

Anh Billgate Mới đăng kí

Vấn đề là trình độ mình kém lắm. vẽ thế nào? chắt phải lót dép chờ anh DƯ mò vào đây ra tay quá
  5. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Việc bạn nhờ như bắt con voi bỏ vào cái bình vậy :v . Sao ko tự vẽ cái nền đi ^:)^
  6. Thiên Bảo Designer

Thiên Bảo Designer Mới đăng kí

Làm được giống y hệt cái nền gốc chắc loạn ăn cắp bản quyền :3 .Có lẽ bây giờ chưa có phần mềm nào làm được :)) Chờ đến thế kỷ 22 ra đời phần mềm photoshoptime . Kiểu hoạt động giống máy ảnh thời gian của đôremon ấy =))
    ngoại trừ thằng thiết kế cái logo này cho cái ảnh nền gốc =))
  7. Vinh Hoàng

Vinh Hoàng Thành viên cấp 2

Vậy mình mới nói, nếu đòi tách nền từ ảnh gốc này thì chắc chắn chả ai làm.
    Còn nếu không đòi hỏi 100% copy y chang, thì có thể vẽ, tô texture na ná, tạo thêm đường nét nứt vỡ, đổ bóng...
  8. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Chỉ có đắp textures tường gạch, nứt nẻ, từ các textures mình tìm dc, chứ hok thể có textures u như kỹ ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 16/2/14
  9. Anh Billgate

Anh Billgate Mới đăng kí

Cảm ơn bác nhiều nhé:-bd
    tranvan.muon thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn