Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các anh có thể ghép cho em xin bức ảnh nhóm F4 với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Kien Van Lee, 3/5/14.

Lượt xem: 2,847

1. Kien Van Lee Mới đăng kí

E thấy diễn đàn mình, trên mạng... nhiều tài năng quá. E chưa biết gì về PTS nhưng thấy nhiều người đc ghép ảnh hộ, nhiều bức đẹp thật. E mạo phép xin các anh ghép giúp em 1 lần đc là thành viên nhóm F4 :x, hay cùng các diễn viên ca sĩ Hàn cũng đc ạ. E xin cảm ơn ạ, các anh hảo tâm , rảnh rỗi thương giúp e 1 lần, để e khoe với bọn bạn ạ>:D<.E có mấy bức chụp bằng máy ĐT kém chút, mong các a giúp ạ, méo mó có hơn không. Hu~X( hu, đừng baned em, e thấy nhiều người mới bị baned lắm ạ,. E xin cảm ơn trước ạ!
    .

...
  2. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

làm vội tấm đi ăn cơm :))
    người Việt không thích đi thích Hàn xẻng
    Kien Van Lee thích bài viết này
  3. Kien Van Lee

Kien Van Lee Mới đăng kí

Cho e trắng với. Thế kia đen , trông tự ti lém. Hì
  4. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

trông cũng ngon zai (gần = anh) nên giúp nhóc 1 tấm
    trông cứ bựa bựa =))
  5. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

làm lại nè
    mà nhìn hơi bựa
  6. Kym

Kym Thành viên cấp 2

Sướng nhá, được chụp hình với 4 trai đẹp luôn nhá. :))
    linhmixdj thích bài viết này
  7. Kien Van Lee

Kien Van Lee Mới đăng kí

Bựa lắm. Mấy anh ơi. Đã giúp em, mong các anh giúp đến chót với ạ. Chứ. Thế kia trông em dở dở thế nào ý~X(
  8. Kien Van Lee

Kien Van Lee Mới đăng kí

Đi. Giúp em với. Mấy bức trên em cứ như thằng bựa ở đâu chui vào ý.@-). Bức đầu tiên của A Gấu Mập em thấy tương đối hợp rồi, nhưng do pic ấy a làm qua lên trông em đen quá, anh chỉnh giúp em trắng giông giống là em cảm ơn anh lắm ạ.
  9. Kym

Kym Thành viên cấp 2

Mình có ý thế này, bạn chọn 1 tấm hình gốc, rồi bạn nhìn muốn ghép mặt vào ai đó thì chụp y cái góc đó thì ngta mới ghép chuẩn được. Nếu ánh sáng trắng tý như ảnh gốc thì OK! :)
  10. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

chất lượng ảnh không tốt với trình gà nên chỉnh màu sao nó khó giống nhau quá :D
  11. Kien Van Lee

Kien Van Lee Mới đăng kí

Cũng do 1 phần ảnh gốc của e hơi kém. Cảm ơn các anh đã giúp đỡ em:D Hì Hì

Ủng hộ diễn đàn