Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác chọn em nào trong trường hợp này?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi nguyenhuy.photos, 19/6/13.

Lượt xem: 2,437

1. Một bên là 1 em mặt đẹp như nàng tiên, da trắng môi hồng, khuôn mặt thanh tú, hàm răng Colgate, mắt ướt át long lanh mơ màng dâm đãng vô cùng quyến rũ, chỉ nhìn mặt thôi là muốn đụ phịch rồi. Nói chung là khuôn mặt xinh đẹp tươi sáng vô cùng. Nhưng phải cái là dáng em ấy quá xấu, nhìn mà ỉu xìu như sợi bún luôn.
    Một bên là 1 em dáng ngọc thướt tha hơn Ngọc Trinh, eo thon, chân dài mượt, ngực to mông cong, mẩy, nhìn là muốn phụt. Nói chung dáng đẹp, chuẩn vô cùng. Nhưng mỗi tội mặt em xấu hơn Chung Vô Diệm, nhìn vào là mật xanh mật vàng đồng loạt phun ra.

Trong hai em này các bác chọn em nào? Ngồi tranh luận với mấy thằng bạn mà mỗi thằng 1 ý chưa thong nhất được. Theo em thì kết quả nó quá hiển nhiên.
    Định Post cái hình minh họa nhưng thôi để cho ý kiến có phần khách quan. :D

...
  2. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Nhàm
    sakura_tsubasa_1995 thích bài viết này
  3. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Bậy bạ. Bợn đang rỗi phải không ???
  4. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

Chả chọn em nào cả. Bộ họ không biết tự mình đi thẩm mỹ viện à
  5. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Anh em trong này đa số F.A lâu năm, nên quen mùi với cái này rồi, hy vọng bác và bạn bác hạnh phúc, gái gú chi hại não hở bác. BÁC NÊN CHỌN CÁI NÀY NÈ.
    PS: Đề nghị bạn qua Liên Xô chống Mỹ hay Thiên địa hội để hỏi nhá,...

Ủng hộ diễn đàn