Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các pro blend màu giúp mình tấm ảnh khó này !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi WindJino, 10/10/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,670

1. WindJino Mới đăng kí

Direct link: wwwhttp://i971.photobucket.com/albums/ae192/WindJino/DSC00920_zps96cf3a0b.jpg
    (mình chưa đủ bài viết để post link nên mong admin thông cảm)

Mong các pro giúp mình blend tấm này cho màu sắc tươi và sâu hơn, giúp mình làm mịn ảnh và lung linh hơn...Về text thì mình sẽ add sau cũng đc...Mong các pro giúp đỡ...

P/s: trình PTS mình còn kém nên nhìn tấm này bối rối quá...Cây cối cũng có, cảnh vật cũng có, ko biết phải làm sao để Mod vừa nổi bật vừa hài hòa...Mong các pro chỉ bảo tận tình ^^

...
  2. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

hình của a mờ quá e làm tạm màu vintage cho anh nhé.chúc hai ng vui :D [​IMG]
    WindJino thích bài viết này
  3. buzz_91

buzz_91 Thành viên cấp 2

e nghịch 1 tẹo :P
  4. Tạ Minh Hảo

Tạ Minh Hảo Thành viên cấp 2

Mình cũng góp vui phát ^^
    nr0.upanh.com/b4.s34.d3/5c193aa8165b52f1be8156f4e39116ae_49886870.dsc00920zps96cf3a0b.jpg
  5. myheart0588

myheart0588 Thành viên cấp 1

Mình cũng nghịch tý...

Ngọc Nghjck Ngợm, WindJino, pitlamgi1 người khác thích bài viết này.
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Đây là của mình :[​IMG]
  7. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

8. WindJino

WindJino Mới đăng kí

Cảm ơn mọi người đã chân thành giúp đỡ...Bạn nào làm ảnh cũng đẹp hết, mình còn phải học hỏi nhiều :)
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn