Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các pro giúp em chỉnh sửa ảnh với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Trịnh Minh Tú, 22/11/12.

Lượt xem: 1,438

1. Trịnh Minh Tú Mới đăng kí

Nhờ các pro cắt hình người con trai ra và cho vào 1 khung cảnh nhìn đẹp một tý(liên quan đến trường học càng tốt), chỉnh giùm ảnh nét ra hộ mình nữa nhá :D. Các pro thích chỉnh kiểu gì cũng được, cứ miễn nhìn đẹp là được. Hì, Cảm ơn các pro nhiều! Ảnh đây ạ:

...
  2. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

chất lượng kém quá bạn à
  3. HHQ

HHQ Thành viên cấp 1

ảnh mờ quá, cắt không được chuẩn đâu
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

SDLR là máy nào? Ảnh thì chụp từ điện thoại cũng có thể blend được. Tùy vào cách chụp và ý tưởng chứ đâu phải DSLR mới đẹp.
  5. Lê Thế Anh

Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

ảnh mờ thật nhưng thể loại nào mình chơi cũng đc cả :D
    Giun Đất thích bài viết này
  6. Trịnh Minh Tú

Trịnh Minh Tú Mới đăng kí

Hic. Làm thế nào cũng được mà các bạn, giúp mình đi, cứ miễn đẹp là được ạ. (Ý mình là cần hình người con trai chứ k phải con gái) :(
  7. HHQ

HHQ Thành viên cấp 1

sao không cắt luôn hình xong chèn nền trắng vào cho mọi người ghép và chỉnh màu cho nhanh nhỉ, nhiều người vì ngại cắt mà ko đụng tới đấy chứ ko phải là ko làm được
    Lê Thế Anh thích bài viết này
  8. Lê Thế Anh

Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

chuẩn :D

Ủng hộ diễn đàn