Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các pro lên màu giúp em bức vẽ đen trắng này với ạ..:)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Color_of_li7e, 12/10/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,713

1. Color_of_li7e Thành viên cấp 2

e vừa ngồi phác thảo đc tấm hình đen trắng ..giờ muốn lên cho nó thêm chút màu mà ko biết phải làm như thế nào...!..e mơí học Pts nên chưa biết đc nhiều....các pro giúp e nhé..:)cám ơn mọi người nhiều..^^

...
  2. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Tô màu là công đoạn mất time và công sức nhất...thử đi bạn ạ, cũng ko quá khó đâu, search trên mạng có nhiều tut tô màu cho chibi lắm...

Bác cú đâu rôi, chuyên gia lên màu ảnh đen trắng, giờ có ca tô màu này, có kham dc hem ;))
    Color_of_li7e thích bài viết này
  3. Color_of_li7e

Color_of_li7e Thành viên cấp 2

^^...e cũng thử rồi nhưng mà làm xong trông nó lòe loẹt lắm....:)

hoặc pác nào có thể giúp em xem có thể thêm 1 vài họa tiết nào vào bức ảnh để nó có thể trở nên sống động hơn đc ko..? ^^ ...e thấy nó hơi thô..nhưng chưa nghĩ ra xem nên vẽ jz hay thêm jz vào....:)
  4. wao
  5. Thanh Tịnh - lovedesign

Thanh Tịnh - lovedesign Thành viên cấp 1

uầy........... cái tên nick chủ pic này nge màu mè thế kia mà ."color of life" ;))
  6. Color_of_li7e

Color_of_li7e Thành viên cấp 2

^^..chỉ là cái tên thôi mà...có nói lên điều jz đâu bạn....:)...mình đang học Pts....^^
    chipxinh2310 thích bài viết này
  7. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Lên màu & Vẽ thì ghé qua bên Box Painting sẽ được hỗ trợ nhiều hơn :like:
    Mà tự mình làm thì hay nhất - thêm kinh nghiệm bản thân !:D
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn