Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các thím giúp em lấy lại thanh công cụ trong Premiere CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi nangxuhao, 12/11/14.

Lượt xem: 10,553

1. nangxuhao Mới đăng kí

Các thím ơi, em có việc cần nhờ các thím gấp! Giúp em với :(((

Em mới mày mò tập tành edit video trong Premiere CS6, nhưng vô tình tắt bay mất cái công cụ lấy file và các công cụ khác như ô số 1,2, 4:

Bây giờ màn hình trống trơn thế này ạ:
    Chả hiểu sao ảnh không lên, các thím xem ảnh này giúp em:
    http :/ /www . asianschool. edu. vn/Upload/hoat-dong/video-clip-2013/image001.jpg

Em cần để làm đoạn video tặng cho người thân, có thím nào biết cách lấy lại thanh công cụ thì bảo em với. Em cảm ơn nhiều :xxxxx

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/11/14
  2. nangxuhao

nangxuhao Mới đăng kí

Hix, may quá, em hỏi anh Gúc một hồi không ra câu trả lời thì em hỏi theo cách làm mất thanh công cụ trong photoshop 7, được một bạn chỉ dẫn.

Em để lại hướng dẫn cho bạn nào nếu lỡ cũng ngơ dại như em, xin mời vào mục Window, click vào bất cứ ô thông tin nào mà bạn đã làm mất, xong!
    H410 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn