Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các video hướng dẫn, video quá trình vẽ của Sakimichan từ term 1 đến 38

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi lamhip, 1/9/16.

Lượt xem: 74,930

1. yaiyaira22

yaiyaira22 Thành viên cấp 2

Từ trước giờ ít dowload MEGA nên không biết dùng làm sao?
    Làm sao để lấy link dowload qua MEGA vậy tranvan.muon ? Chụp hình chỉ mình với được không?
    Không biết dùng mega! Thanks
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. yaiyaira22

yaiyaira22 Thành viên cấp 2

Hihihi Thanks tranvan.muon, thích mấy bài vẽ của sakimichan quá :D!
    Tha hồ tập tành...
  3. thanhphongbo

thanhphongbo Mới đăng kí

Link 33, 34, 35, 37, 38, 39, 40 die rồi @.@
  4. S-Design

S-Design Thành viên cấp 1

@tranvan.muon Bác hoàn thiện ảnh nhân vật đấy trong bao lâu vậy :D
  5. thanhphongbo

thanhphongbo Mới đăng kí

@tranvan.muon: Bác là người nước ngoài ah, sao cách hành văn nghe lạ thế ^_^

Ai down hết rồi có lòng tốt up giùm mình Link 33, 34, 35, 37, 38, 39, 40 với ^_^
  6. hong

hong Thành viên cấp 1

mình đến muộn, tập tin đã bị hủy. Ai có rồi share lại cho mình với [-O<&[]
  7. matkhau6kytu

matkhau6kytu Mới đăng kí

Tình hình là mình vào kho pan.baidu của bạn tranvan.muon mà ko xem được í. Bạn có thể chia sẻ lại không? Rất cảm ơn bạn :3
  8. kuriborr

kuriborr Thành viên cấp 1

ai có thể chia sẻ cho mình 34 35 với link die rồi
  9. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

33-40 die mat roi, dung cai dang can thi ko down dc, chan ghe
  10. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@BEAT : File hơi nặng và lớn, (300GB), down zề thì hơi phê, nếu bạn thích tìm hiểu "ngoại ngữ", thì mình có thể cho bạn link xem baidu để xem trực tiếp phim MP4 thì ngon, mà hok biết bạn có chịu tìm hiểu mò "ngoại ngữ" hok nhĩ ? ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 29/6/17
    BEAT thích bài viết này
  11. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

tranvan.muon tks cau, minh can term 33,34,40 vi no co huong dan ve material, cau co the up qua mega dc hoac cho minh xin link down thi minh cam on rat nhieu, toc do mang ko thanh van de vi keo 300Gb cung ko lau lam.
    (sr vi o nuoc ngoai nen ko co vietkey)
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/6/17
  12. tranvan.muon

@BEAT : Mình chỉ có 1 cách, là cho bạn link baidu, bạn tự mò cách, chứ hok có link Mega, bạn chịu thì mình cho link baidu, bạn phải tự mày mò, vì cái link baidu chấm xì dầu, khó nhai ! ha ha ! :))
    BEAT thích bài viết này
  13. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

tranvan.muon tức là ko có link down đúng ko bạn. Mình cũng cần file psd của tác giả, Vậy nên để mình kiếm các trang nước ngoài coi có ai share lại ko. Dù sao cũng tks bạn nhiều
  14. tranvan.muon

@BEAT : Thì bạn tìm link khác, thì tìm, cái kho 2TB mính cũng là down xuống và up lên kho rất công phu, từ link Mega topic này, (lúc đó link mega còn đầy đủ 40 term lận) chứ làm tự nhiên 300GB có nằm sẵn trong kho...hay chuyện hok có link dowm, thoai kệ, mình hok cóa link, mình cũng đang bân đi ăn cơm, ... bye bye ! :))
  15. kuriborr

tranvan.muon úi tks bác :3 không dịch được thì dùng google dịch xem cũng được vì dạo này google nâng cấp dịch tốt phết
  16. tranvan.muon

@kuriborr : Ủa, e Thanks về chuyện gì vậy ? hình như chổ này, a chưa nói gì về cách mày mò ngoại ngữ mà ? e phải lùi ra ngoài, mục chuyện trò linh tinh, trong mục Google Unlimt tặng 5TB ấy, a đang nói 1 đóng về mày mò ngoại ngữ cho bạn @ Nguyen_ Du làm ăn ngon lành với "ngoại ngữ". ha ha ! :))
    kuriborr thích bài viết này
  17. kuriborr

tranvan.muon google tặng 5tb là vụ gì hot thế a :3 đang thiếu chỗ lưu trữ luôn cho e link đến box đấy xem với :)))
  18. tranvan.muon

@kuriborr : Hiện giờ, có 2 đường chọn lựa về kho giải trí và kiến thức, thứ nhất là Google Unlimit bao gồm Onedrive, hy vọng có dc 5 TB, là rất hot, nhưng mờ, a vẫn chưa lấy dc Ondrive, vì chủ thớt cứ chia sẻ Password "ra ngoài chợ", hên sui à nha, nhanh tay mới có, chậm chân thì tự hiểu ... ha ha ! :))
    Còn 1 cái hot thứ 2, là @Nguyen Du mở ra 1 cánh cửa sài kho 1TB của baidu, cách lấy hơi phức tạp, a vẫn chưa biết cách lấy, cũng vì a đã có baidu 4 năm trước đây roài, nên hok còn xa lạ với a nữa, a có thể hướng dẫn các bạn khác vài chiu, a chủ yếu là học hỏi kiến thức mà thoai, ha ha ! :))

https://forum.vietdesigner.net/threads/co-bac-nao-xai-google-unlimited-cho-em-hoi-ti.130534/
    kuriborr thích bài viết này
  19. rubia

rubia Thành viên cấp 3

mình mới kéo với các bạn trong group hết 41Term bộ Sakimi, ước tính 175gb nén. k ngờ nó nặng đến 300gb. đang để trên gg drive cho các bạn xem online ngon lành.
  20. kuriborr

tranvan.muon onedriver lưu trữ có được nhiều không a

Ủng hộ diễn đàn