Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách download video trên Facebook đơn giản mà ko cần IDM

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Click.l0ve_93, 29/10/13.

Lượt xem: 11,078

1. Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Mở bất kỳ 1 video nào trên facebook. Thông thường nó sẽ có dạng https://www.facebook.com/photo. Bạn chỉ cần xóa www đi và thay " m " vào. Sau đó nó sẽ chuyển đến 1 trang trên điện thoại rồi bạn play clip đó rồi ấn chuột phải với tùy chọn là Lưu video thành . Bla bla .

...
    glueknight, pitlamgi, Phạm Hữu Dư1 người khác thích bài viết này.
  2. Trần Nghĩa

Trần Nghĩa Thành viên cấp 2

Thế hỏi bạn, giả sử video đó đăng HD thì mình có tải được HD không 8-}
  3. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Cái này ko để í nhé . Hình như ko
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

5. nguyễn văn dũng

nguyễn văn dũng Thành viên cấp 2

cảm ơn thread , em thử phát :like:
  6. Trần Nghĩa

Trần Nghĩa Thành viên cấp 2

ILovePhotoshop em thì em biết cách download chứ, đấy là hỏi thớt xem như thế có download được HD không ấy mà. Down được thì dùng cách của thớt nhanh hơn chứ :P
  7. taivefacebook

taivefacebook Mới đăng kí

Đã thử và không thành công =.= hx, video HD càng ko load đc :( dù sao cũng cám ơn chủ thớt trước đã.
  8. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

taivefacebook ko á. chắc bạn làm sai bước nào đó thôi . mn vẫn làm đc mà
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn