Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách làm hiệu ứng kẻ sọc trong photoshop ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Rango, 19/4/13.

Lượt xem: 4,163

1. Rango Mới đăng kí

Mình không biết làm mấy tấm hình có hiệu hứng như thế này, nếu như các bạn biết thì chỉ mình nhé.

...
  2. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

hình con heo thì chắc vẽ bằng AI ;))
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Hôm trước thấy 1 set icon như thế này và tên của nó là Hand Drawing Icon Set
  4. Rango

Rango Mới đăng kí

Thế bạn có biết làm không, biết thì chỉ mình với :D
  5. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Rango mình không biết làm hiệu ứng đó, nhưng nếu ko có gì nhầm lẫn thì mấy cái icon đó được vẽ bằng tay
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nếu mình không nhầm cái logo Facebook kia có thể dùng Texture hoặc Pattern để làm. Mình cũng không nhớ nữa. Hoặc là dùng bộ lọc Filter gì đó. Cái này trước mình cũng làm mà quên mất toi òi :">.
  7. Rango

Rango Mới đăng kí

Thế bạn ráng nhớ lại đi :D

Ủng hộ diễn đàn