Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách sửa ảnh chụp bằng đt

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi gunners76, 30/9/12.

Lượt xem: 2,760

1. gunners76 Mới đăng kí

Em có bức ảnh chụp bằng đt, khi chụp thì ánh sáng hơi tối và bị hạt nhiễu. Ai chỉ em cách sửa lại với. Em thanks trước:D

...
  2. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

Tùy mức độ chất lượng ảnh thế nào bạn ạ
  3. gunners76

gunners76 Mới đăng kí

.............
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ảnh như vầy khó chữa lắm bạn ợ. Chỉ làm nó sáng lên đc chứ noise thế thì chịu rồi 8-|
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

đọc cái tiêu đề lại tưởng pro nào hướng dẫn chỉnh sửa ảnh bằng dt.
    Cái này khá khó bạn ạ, ảnh chất lượng kém có chỉnh thì cũng chỉ được 1mức độ nào đó thôi,và tất nhiên là nó vẫn là 1bức ảnh chất lượng thấp...
  6. gunners76

gunners76 Mới đăng kí

thanks mọi người đã tư vấn
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nếu muốn chụp nét hơn,.thì nên chụp vào buổi sáng,.hoặc là chụp ở nơi có nhiều ánh sáng :)
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Chụp ngoài trời + sáng thì ảnh sẽ đẹp hơn tí :)
  9. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

thường thì ban đầu bạn hay cứ cân chỉnh sáng tối, màu mè ổn ổn đi dùng plugin noise njnja thì chất lượng cũng tăng đáng kể r.
  10. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

VL cái tên tiêu đề, tưởng biết cách ai dè vào nhờ vả. . . .
    Mà nhờ vả thì viết hẳn lên cái tittle hộ cái !!!
  11. gunners76

gunners76 Mới đăng kí

ặc ặc, em quên mất, mod nào đi qua xóa bài hộ em cái

Ủng hộ diễn đàn