Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách tăng Sub ( Lượt theo dõi ) trên facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi thaycacac, 29/8/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 9,463

1. thaycacac Banned

~ Chắc hẵn các bạn đã thấy những người không nổi tiếng , không phải ca sĩ , không phải diễn viên nhưng với số lượng sub khủng còn hơn cả ca sĩ , diễn viên , ... Đó chính là List Sub
    ~ Nói nôm na là ví dụ mình có 1 list tạo ra các bạn vào theo dõi thì những thành viên trong list sẽ được bạn theo dõi và ngược lại những thành viên đó cũng sẽ theo dõi bạn
    ~ Cứ được nhiều lượt theo dõi list thì số lượng sub của mỗi thành viên càng nhiều . Vì vậy các bạn hãy cố gắng PR cho list của mình gia nhập để đạt được số sub khủng
    ~ Sau đây là 1 list bạn mình vừa tạo : ''facebook.com/lists/159351927593858''
    <3 Các bạn vào list ấn theo dõi sau đó kết bạn với bạn này để được Add vào list làm thành viên :
    ''facebook.com/thaycacac''
    ~ Cuối cùng là cố gắng PR cho bạn bè người thân cùng theo dõi list trên
    ~ Khi list đạt 1000 lượt theo dõi thì có thể đi trao đỗi với các list khác cùng tăng sub khủng nha các bạn lúc đó lượt sub không dừng lại ở con số 1000 mà là vài chục nghìn lượt ^^!
    <3 Và nãy giờ thì chắc cũng có người đặt ra câu hỏi sub nhiều để làm gì. Sau đây là tác dụng của sub nhiều :
    Khi Bạn đc 10.000 Sub (Theo Giõi) Bạn sẽ mở đc tính năng Reply trong status của bạn.
    Khi Bạn đc 15.000 Sub (Theo Giõi) Bạn sẽ mở đc tính năng Chữ in đậm..tức là tên nick của bạn sẽ đc tô đậm (khá đẹp) trên status của bạn
    Khi bạn đc 50.0000 Sub (Theo Giõi) Tên nick bạn sẽ đc in đậm vĩnh viễn..comment chỗ nào cũng đc in đậm..rất ngon.

Ai không hiểu để lại cmt mình giải đáp !
    Lưu ý : Là để được theo dõi thì phải đũ 18 tuổi mới có chức năng theo dõi , ai không có thì sửa năm sinh lại nha .Không thì lại nói lừa đảo khổ em

...
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn